Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masasi: CHADEMA chaanza kuimarika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MIRICHE, Sep 26, 2012.

  1. M

    MIRICHE Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo wilaya ya Masasi kimeanza kupata mafanikio makubwa baada ya wananchi hasa waishio vijijini kuanza kujiunga na chama.

    Taarifa kutoka ndani ya chama hicho zinasema tayari baadhi ya kata zimekamilisha chaguzi zake kwa ngazi za msingi,kutokana na mafanikio hayo chama sasa kinaweza kufanya mikutano ya kujenga chama mara tatu kwa wiki pia imebainika kuwa ndani ya masasi hamna chama kinachofanya shughuli za siasa isipokuwa CHADEMA tu.

    Hii inapelekea chama hicho kuonekana ndicho chama pekee ndani ya Masasi kilichokuwa karibu sana na wananchi
     
  2. a

    adolay JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Hatua moja na moja na nyengine husogeza safari.
     
  3. h

    hans79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kazi nzuri bidii ziongezwe zaidi
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana.
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vp mtama shuguli zinendeleaje au huko bado, make mbunge wetu yupo bize kutafuta urais
     
  6. m

    master gland Senior Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uelewa kwa sasa kwa wananchi wa Masasi umeongezeka sana .Last Sunday yamefunguliwa matawi wawili kwa mpigo na mahudhurio ni ya kuridhisha.
    M4C NI NOMA
     
  7. C

    Concrete JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Safiiii safi sanaaaaa.

    Hayo ndio tunayataka, ni wakati wa kila mmoja kuchukua hatua za kiharakati mahali ulipo.
    Wengine tuanze kujifunza kutoka kwa hawa wa Masasi.

    Peoplessssss Poweeeer
     
  8. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peoples power!
     
  9. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweke. Pipoooooooooooz-----Pawaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. l

    lupasulwisye Senior Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo Masasi tu,sehemu zote vijijini Tanzania hii zimeikubali CDM na M4C wanaielewa vizuri sana.Wananchi wanajua kuwa CCM imewadanganya kwa muda wa miaka 50,hawadanganyiki tena.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    No CHADEMA no Tanzania .
     
  12. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi sana mpaka magamba na wake zao ccm b wapagawe.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    pamoja tutashinda
     
  14. Burungimoo

    Burungimoo Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hadi membe akubali matokeo
     
  15. M

    Mboko JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watu wa leo si kama wale wa miaka iliyopita,watu sasa wameamka hawapendi ile kusukumwa na hawa wakoloni weusi na majambazi,wateka nyara.
     
  16. d

    danizzo JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    acha uwongo we chavi! wengine ndo maskani uko! kajipange upya
     
  17. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ukweli ni upi sasa hapo...ur a fool
     
  18. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kama mara yako ya mwisho kuja Masasi ilikuwa Kabla ya June, umechemka. M4C huku ni moto wa kuotea mbali...Masasi watu wamebadilika sana kimtazamo! Chini ya viongozi makini ngazi zote, M4C inakimbiza mbaya. Hamia kwa makamanda we gamba, chelewa chelewa utakuta mwana si wako!
     
  19. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwongo Mwingine hata mtoto mdogo humuongopei eti chama kinachofanya shughuli kisiasa ni chadema!!! ukifika masasi ni bendera za cuf na ccm
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    safi sana.
     
Loading...