Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masanja na Uropokaji kwa Wazee!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by PakaJimmy, Mar 12, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Jana kama kuna mtu alipata kutazama kipindi cha Orijino Komedi, basi lazima angepatwa na jazba nyingi, hasa katika sehemu ya umalizaji wake.
    Masanja katika hali ya kuonyesha kukerwa na kuanza kwa kipindi-pinzani cha EATV cha kusaka wachekeshaji, basi alitoa kauli 2 chafu zote zikimlenga R.MENGI, kama hivi:
    i-Mtu anajifanya tajiri na ana hela, sijui kwanini anachanganyikiwa na mambo madogo kama haya!

    ii-Nilitegemea UMRI wake (Mengi) ungeendana na mambo yake, lakini kumbe wapi, ndo hivyo tena!

    Binafsi niliboreka sana na maneno hayo, si kwamba nampenda sana Reginald, lakini kumkashifu mtu kama yule aliyemzidi umri mno ni kinyume cha maadili kabisa!
    Hana adabu kabisa Masanja, *+$%%*inkoskaz huyu!:mad:....
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Masanja IQ yake ni ndogo hivyo ni kuachana nae tu!
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    binadamu huwaga tunasahau mapema saana kama sio EATV ambao ndo walibuni hicho kipindi naamini hawa watu wangekuwa wanachunga ngombe na wengine wangekuwa chinga mtaani

    tuelewe Mengi hahusiki na shuhuli za kila siku za makampuni yake naamini aliowaajiri ndo wanakuja na ideas, na mara zote wako very creative, kumtukana huyo mzee na kumvunjia adamu na kukosa heshima na shukrani, yetu macho tutaona mwisho wao
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amesahau alikotoka.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Natamani sana angekuwa JF aisome hii Post ..nilikuwa nawapenda sana hawa vijana na kipindi chao lakini sasa wanaelekea kuharibikiwa complete
    Hajui kama biashara ni ushindani...
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Watarudi walikotoka kuleee...Joti na Mpoki mtaani kabla ya kuokotwa na Seki/EATV.
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    1st Lady mdomo wa avatar yako..mmmh!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    basi iambie avatar!
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hiyo kwenye mabano aliiweka Masanja au ya kwako?. Kama Masanja hakutaja jina la mtu basi sioni ubaya upo wapi. Maana Mtu si Mengi pekee, sisi sote ni watu.

    Tusimuwekee masanja maneno mdomoni mwake. Cha kufanya mtafute umuulize alikuwa anamuongelea mtu yupi?. Then lete jibu tulijadili.
     
  10. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usijali MSG imemfikia mlengwa! soon atajiunga na JF.
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Uko rite mkuu,, lakini pamoja na hayo inaonyesha akina Massanja wataendelea kupiga bao hata kama wakija hoa ze komedi wa EATV.
    Kwa kuanzisha hii thredi inamaana ulisacrifice kuangalia zekomedi wa EATV.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Usingoje utafuniwe na umezewe, weye Hof nini sijui(naogopa name-calling)!
    Alianza kwa kusema...jirani kaamua kurudisha kipindi kama hiki katika muda sawasawa na wakipindi chetu hiki...Kashfa nyingi zikafuata.
    Unadhani jirani yao huyo ni nani?
     
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Wale vijana wa komedi wanatumika vibaya na wajanja wa hii inji, ila yote yana mwisho na mwisho wa siku watarudi kwa mzee mengi kupiga magoti
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nop, tunacheza kotekote, si unajua kubofya!
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mimi pia nilikiona kipindi hiki lakini hakumtaja Mengi, na katika siku ambazo vijembe havikuelekezwa EATV ni pamoja na siku hiyo.
    Tuwe wakweli wakati mwingine.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    hamkuangalia hadi mwisho, period!
     
  17. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Masanja, Joti na Origino Komedi yao wamefulia.

    Tunawasubiri huku mitaani sie "Wana filamu"
     
  18. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeangalia kipindi hicho na hakuna sehemu aliyemgusa huyo mengi,sasa kama wewe mwandishi una ushahidi kwamba huyo aliyeguswa ni mengi lete vielelezo hapa na si kupiga majungu tuu,watanzania tumezoea kudanganywa hata na wapita njia!
     
  19. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha kuwatetea

    Kuna mwimbaji mmoja wa "zamani" aliimba: "Ndugu yangu utizame unapokwenda, vilevile ukumbuke ulikotoka".
     
  20. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akina Seki, Masanja, Joti, Wakuvanga, Mpoki na McRegan Wamefulia, Watapigwa bao hivi karibuni, Uliona vipaji pale EATV ee?

    Vijana wa EATV wanatisha.
     
Loading...