Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masanja mkandamizaji na albam yake ya Hakuna jipya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kimweli, Jun 17, 2012.

  1. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hawa wanakwaye na watumbuizaji wanajiharibia wenyewe. Kwa mtu yeyote aliyebahatika kununua VCD ya huyu jamaa ni mategemeo yangu haukujifunza ukitoa wimbo mmoja tu uliobeba jina jingine na zile nane zinazobakia zinaonyesha ni jinsi gani masabuli yametumika kufikiria. Jana nilinunua hiyo VCD orginal(Inauzwa sh 5000) ili nienjoy weekend hii, nilichokikuta sasa ndo hayo manyimbo ya mapambio ya live kanisani. Masanja umeniangusha sana na simshauli mtu anunue hiyo VCD kwa sababu inaonyesha jinsi gani haujatumia kipaji chako.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Inapatikana wapi ili nikainunue.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  3. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maduka yote ya cd orginal utapata
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    labda anauzia jina.!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mi nafikiri badala ya kuwaponda na kuwakatisha tamaa wasanii wetu, ingekuwa heri zaidi kama tungewashauri kwa kuwaonyesha wapi wamekosea na namna ya kuboresha hizo kazi zao waweze kupata chochote kitu, kuhudumia familia zao na at the same time kutuburudisha kwa vipaji vyao! Ni mtazamo tu .....
     
Loading...