Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masanja Mkandamizaji aokoka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mamndenyi, Apr 20, 2011.

  1. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Na Musa Mataja
    Muigizaji ‘brazameni' wa kundi la Orijino Komedi, Emmanuel Mgaya ‘Masanja Mkandamizaji' (pichani) Aprili 17 mwaka huu alibambwa nje ya Uwanja wa Karume, Ilala jijini Dar es Salaam akihubiri Injili laivu na Askofu wake Bruno Mwakibolwa, Risasi Mchanganyiko lina ripoti kamili.

    Tukio hilo la aina yake lilinaswa na paparazi wetu pande hizo ambako kulikuwa na mahubiri ya kufikikisha ujumbe kwa waumini waliokuwa wakipita katika eneo hilo.
    Msanii huyo alionekana akiwa mstari wa mbele na kuwafanya baadhi ya wapita njia kuacha shughuli zao na kusogea eneo hilo.
     
  2. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana asifiwe sana.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Khofu yangu ni kwenye hiyo source tu, highlighted in red.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Tutamsikia kama alidanganya umma tutaona.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Nami namwambia vivyo hivyo, kuwa Bwana asifiwe sana.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Ndugu, mi mamndenyi nawahi foleni, ila nitaendelea kuwajibu kesho Mungu akipenda, Good evening, and also good night
     
  7. o

    obseva JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 330
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Mpeni bwana sifa, utukufu na adhama kwani sisi sote ni waokovu watarajiwa.

    Ameni
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii haiongezi pato la taifa wala kupunguza makali ya inflation
     
  9. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wafanyakazi ni wachache mavuno mengi shambani kwa Bwana.its good kama akiongeza namba ya wafanyakazi
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    salvation is now-hongera mkandamizaji
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.kama alikuwa anarekodi kipindi je????????
    2.yeyote aweza kuokoka.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Nipe jibu baada ya show yao ya kesho, inawezekana alikuwa anarekodi kipindi!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    magarisafi.gif
    [​IMG]
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh teh...............Hapo changa la macho,hizo pamba zenyewe anaonyesha ni vituko tu..
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kaokoka,angalia kwenye blog yake inaitwa kandamiza
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jina la bwana lihimidiwe.
     
  18. Gamariel

    Gamariel Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inapendeza kuona haya
     
  19. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunamrudishia Mungu utukufu!!!
     
  20. L

    Losemo Senior Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgagaa na upwa hali wali mkavu. HIVYO HIVYO MWANANGU siku moja utajikuta umetua pwaaaaa kwenye tukio. (ufalme wa mbinguni)
     
Loading...