Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masanduku ya kura yadaiwa kuingizwa kinyemela Kibaha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by komagi, Nov 2, 2010.

  1. k

    komagi Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inadaiwa masanduku kadhaa ya kura yaliingizwa katika ofisi ya msimamizi wa jimbo na form fake za kutangazia matokeo. hali iliyosababisha wasimamizi wanne wa vituo fulan fulani kuitwa kwa mahojiano. lakin ikagundulika hiyo ilikuwa janja ya nyani kwani kutoka chanzo cha ndani kabisa hayo masanduku yalipoingizwa kinyemela ilitumika mbinu ya kuwaita baadhi a wasimamizi vituo wakiambiwa kuwa waliondoka ilihali wamefunga masanduku hivo wanatakiwa kwenda kuyafungua. walipofika huko ndo wakafungua hayo masanduku fake ya kura. Mpiganaji wa chadema Habib Mchange hajakubaliana na hali hiyo
     
  2. munduwakaya

    munduwakaya Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi hiyo tuhabarishe
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jimbo gani hilo
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Komagi, hii ni wapi naomba fafanua zaidi ndg. hatari sana hawa.
     
  5. k

    king ndeshi Senior Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana nazani TUME wawe wanakagua VYETI VYA wanaojumlisha kura,SABABU WENGI INAVYOELEKEA HAWAJUI HESABU RAHISI ZA KUJUMLISHA NA KUTOA,mpaka nnavyoongea maeneo mengi matokeo hayajatoka kisa BADO WANAHESABU KURA.shame:nono:
     
  6. A

    Agape Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tupe habari ndugu!mana watz wamegandamizwa mpaka mwisho sasa kilichobaki ni kuinuka juu
     
  7. k

    komagi Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kibaha mjini hii.
     
  8. S

    SUWI JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh,, kibaha kwa mkwere!!!!
     
  9. E

    Elam Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkwere mwenyewe alikiri hajui hesabu...hahahahahaaa...kazi ipo uko...
     
Loading...