Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masanduku ya Kura ARUMERU.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EMMANUEL NSAMBI, Mar 30, 2012.

  1. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Nimesikia kutoka kwa watu tofauti wakisema kuna masanduku yamekamatwa yakiwa na kura zilizopigwa tayari.
    Yeyote mwenye taarifa jamani naomba mtujuze kama ni kweli au la.

    Nawasilisha.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    sio yale aliyokuwa tunduma mwaka 2010?.......
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nina IMANI tosha ya kwmb hapa tupo JF yenye kila aina ya member

    Hii tutasikia tu!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwenye taarifa ni wewe!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii sasa imezidi yaani wawe wamepiga kura tayari yataingizwajwe? Hapa pana walakini.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    chadema imarisheni ulinzi.kampeni zimetosha sasa ni ''mikakati'' ya ushindi.
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    safari hii uhuni huu wakithubutu kufanya watajuta maana tumejipanga kweli kweli...
     
  8. v

    vngenge JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wewe umesikia wapi
     
  9. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    hawatathubutu!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Haki ya Mungu labda wakimbie na zile box ya kura!
     
  11. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Angalieni makamanda muwe makini wanaweza kufanya kama Makongoro
    kule Segerea kukimbia na masnduku ya ukweli na kuwaachia feki ohooo.......
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwizi siku zote huumbuka
     
Loading...