Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masanduku ya kupigia kura yakiwa na kura yakamatwa Dodoma!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Oct 31, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kasoro nyingi zajitokeza siku ya uchaguzi

    Sunday, 31 October 2010 17:09

    Waandishi Wetu

    PAMOJA na amani kutawala katika maeneo mengi nchini wakati wa kupiga kura, kasoro nyingi zimeripotiwa kwenye sehemu mbalimbali ambazo zilisababishwa na upungufu na ucheleweshaji wa vifaa vya kupigia kura pamoja na majina ya wapigakura kutoonekana.

    Mkoani Dodoma mjini dosari hiyo ilionekana baada ya kukamatwa kwa masanduku ya kupigia kura yakiwa na karatasi za kura kwenye nyumba ya mtu binafsi nje kidogo ya kituo cha kupigia kura.

    Masanduku hayo mawili yaliyokuwa yamesheheni karatasi za kura yalikamatwa Oktoba 30 mtaa wa Majengo Mjini Dodoma saa 2:00 usiku kwenye nyumba hiyo ya mtu aliyejulikana kwa jina la Mwalimu Walburga Tarimo.

    Aidha ambaye pia ilidaiwa kuwa mwalimu huyo ndiye atakayekuwa msimamizi wa kituo cha uchaguzi cha Makole.
     
  2. M

    MOMO Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapa kutamu...nilijua tu haya mambo hayawezi kukwepeka.
     
  3. j

    jrnedy Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    What happened baada ya kukamatwa! Hayo masanduku yalifanikiwa kufika kituoni yakiwa matupu?
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh hapa wenyewe ndio wanaita ushindi wa kishindo
     
  5. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HayA yalikuwa ready made votes? They wanted to RIG.
     
  6. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo ni kituo kimoja kwingineku vipi?Kura zilizokamatwa tunduru zilifanikiwa kuingia.Hii ndio CCM tunayotegemea ituongeze MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  7. W

    We know next JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kweli waafrika tunamatatizo, unapandikiza kura ili iweje sasa? wewe mtu mzima na akili zako timamu na kamili kabisa, mwenye familia unafanya mambo kama hayo?? Crazy.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamani wana mapinduzi huyo mwl kama vipi aendewe kisirisiri na makamanda wetu wa chema na tumsurubu
     
  9. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kituo aboronga Send to a friend
    Sunday, 31 October 2010 17:54
    0
    digg

    Zulfa Mfinanga, Bariadi Magharibi
    MKUU wa kituo cha uchaguzi cha Majaida katika Jimbo la Bariadi Magharibi amekutwa akiwa amekunja zaidi ya karatasi 200 za kura huku kukiwa hakuna hatua zozote zilizochukuliwa dhidi yake.

    Mtu huyo alikiri kufanya kosa hilo lakini alidai kuwa alifanya kosa hilo bila ya kujua kwamba anatenda kosa.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yasijekupotea kimiujiza tena!
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa kama uchakachuaji unatokea mjini tena Manispaa, huko vijijini hali ikoje? Ni Mungu tu ndiye aingilie kati otherwise maigozi tu ya upigaji kura na maandalizi ya ushindio wa kishindo wa CCM.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Huu ni mwanzo wa mwisho wa uttumwa wa CCM kwa watanzania.........................
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kinachonikosesha hamu ya kula najua hiyo misanduku yao iko mingi,sio hilo lililokamatwa tu,aaagrrr.
     
Loading...