Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masanduku hewa ya kupigia kura yaandaliwa Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBA1, Sep 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masanduku hewa ambayo yalisafirishwa toka dar kwenda ilamba singida tayari kwaajiri ya uchakachuaji wa kura tayari yameanza kupelekwa taratibu kwenye vijiji vya igunga kwa mjibu wa chanzo cha habari kinadai kuwa masanduku hayo yakiwa na kura zilizokwisha kupigwa kabisa yatasambazwa kwa mabalozi wote wa nyumba kumi wa ccm.kisha watendaji wa kata na vijiji kuhusishwa na kupewa utaratibu jinsi ya kuchakachua wakishilikiana na vijana wa green guard ambao ndiyo wameeanza kuyasambaza muda huu.kadili ya chanzo cha habari kitakavyokuwa kinatoa talifa ntawajuza wazalendo wenzangu kama wameanzia vijiji vip na wanatumia magari yap.
     
  2. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu asante kwa kututaarifu,endelea kufuatilia ili tuwajuze makamda wetu wa huko igunga ili wafuatilie
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama mlijua yapo na yametoka dar kwanini yasiwe intervened?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kufuatilia haitoshi, kinachotakiwa ni kuyadestroy
     
  5. k

    kiche JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni vichekesho wakikamata wanaambiwa hawaruhusiwi!Wakitoa taarifa wanaambiwa kwanini wasikamate kama masanduku yapo
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wapi wa 16?
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yaani magamba wako tayari kuitumbukiza hii nchi katika vita?
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimehakikishiwa sasa hivi na kamanda mmoja wa CDM aliyeko Igunga kwamba CCM hawawezi kufanya kitu kama hicho kwa sababu CDM wako macho sana. Wamepenyeza wati katika mikakati yote ya CCM na wanaripoti kila baada ya masaa sita.

    Ndiyo maana njama za matukio ya DC wa Igunga kukutana kisirisiri na watendaji wa CCM, akina Aeshi kufyatua risasi na hata tukio la tindikali yalijulikana mapema sana.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hakuna kichekesho... wamewa-MAMA KIMARIO TU hao wenye maboksi ya kura

    nchi hii mwizi akikamatwa hakuna kesi
     
  10. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hukumbuki makontena ya Mbeya? Mbona walipotezea?
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inafaa zaidi kwenye jokes.
    OTIS.
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mara hii haitakubalika demokrasia kushindwa na kutukanwa na hao wendawazimu ccm..wananchi wenyewe waachwe waamue
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawa magamba watu hatari sana kwa uwizi wa kura,tayari kuna taarifa kua hata Kikuyu Kaskazini Dom ambapo kuna uchaguzi wa diwani hii mambo inaendelea
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si unajua upelelezi ni wa polisi, wangefanyaje?
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    uchaguzi ndani ya ccm wao kwa wao wanaibiana,rushwa sembuse kwa chama pinzani
     
  16. kibakiking

    kibakiking Senior Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    keep info as u can for action
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa mawazoyagu nadani ni lazima nasi tujifunze namna ya kujnitoa mhanga na kuangaminza kina Liyumba na wezi wote wanaofanyiwa na kufanya nusanii ili kuudangaya wadanganyika na ili kuwajenga ofu hasa watu kama Mkupa na Rosti Tamu wasinge iba na kusimama Igunga na kuangaliwa bure. kujitoa mhanga ni lazima. Heshima haitakuwepo. Nadhani wanafanya hivi kwa dharau. Kila siku wanaiba. Chaguzi ndogo Busanda waliiba, Mbeya wakaiba, Biharamulo wakaiba, uchaguzi mkuu wakachakachua. Igunga wataiba....... Nina hasira mimi..... alafu Nape anasema akiwa mkoani Mara jana kuwa kuchagua upinzani ni kujiletea umasikini........
     
  18. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mijitu mingine bwana bureeeeeee, ovyoooooooo? kama huna hoja soma za wenzio,,,,,,,?
     
  19. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi huu unawezekana. Ila kuna trik ya kuwapigia kura wasiojua kusoma na kuandika. Ktk vijiji vingi kuna mtu ambaye ni special kwa ajili ya kuwapigia kura wasiojua kusoma na kuandika hivyo huamua wa kumpa.
     
  20. m

    mjogoro JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    lakini umewahi kujitathmini au kujiuliza mwenyewe kwanini unashabikia ccm?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...