Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masalia wa Zitto Kabwe CHADEMA watajwa kuwa ni waanzilishi wa CHAUMMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Aug 3, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vijana takribani kumi wanaosemekana kuwa ni wafuasi wa Zitto Kabwe na wahanga wakubwa wa uchaguzi wa BAVICHA ndani ya CHADEMA ambao majina yao nitayweka hapa chini baadaye wanasemekana kuwa ni miongoni mwa vijana wachache waliojitoa kuwa waanzilishi wa chama cha jamii CHAUMMA na mwenyekiti wa hicho chama anategemewa kuwa Kafulila.

    Vyanzo vya ndani vinasema vijana hao amabo kwa kiasi kikubwa wamechoshwa na tuhuma za kila mara za katibu mkuu wa CHADEMA kuwatuhumu kuwa wao ni watu wa Zitto wameamua sasa kukihama rasmi na huo mpango utajulikana karibuni.

    Vijana hao ni:
    1. Ben Saanane kijana huyu ni msomi mwenye masters katika fani ya uchumi na inasemekna haaminiki na chama chake japo anatokea kaskazini na sababu ni alliance yake na Mwampamba wakati wa uchaguzi na inasemekana amejiapanga kuibomoa CHADEMA mara atakapohama na pia inasemekana hakubaliki sana ndani ya kundi lingine analotaka kuhamia wakidhani ni mamluki
    2. Habib Mchange ni mhanga mkuu wa uchaguzi wa BAVICHA maana alipigwa vita na kuwekewa mitego mingi ili aonekane ni mra rushwa na mtoa rushwa na pia hapendwi kwa uhusiano wake wa karibu na Zitto Kabwe
    3. Mwampamba huyu naye anatuhuma za kufanya aliance na Benny Saanane pamaoja na Nyakarungu kwenye uchaguzi na kuna tuhuma pia zisizo nz mshiko kuwa yeye ndiye kinarra wa kuwachafua wabaya wake kwenye mitandao akitumia account bandia kitu amabacho amekikana mara kwa mara maana pamoja na kuwa na degree yake si mtu aliyebobea sna kwenye maswala ya computer
    4. Greyson Nyakarungu na yeye ni kama tuhuma za mwampamab na saanane
    5. Juliana Shonza huyu ni makamu mwenyekiti wa BAVICHA na alianza kukorofisha na meza kuu hasa baada ya kuonekana yuko benet na Zitto na pia tamko lake la kupinga matamshi ya Heche juu ya Shibuda , na kusema kuwa Heche hilo ni tamko lake maana alikuwa ametumwa na Dr.Slaa
    6. Ras huyu ni kijana aliyekuwa mwenyekiti wa BAVICHA amabye Dr.Slaa alimvua uanachama mwaka huu mjini Geita
    7.
    8
    9
    10
    Mengine nitamlizia endeleeni na mjadala na please mods naoamba msifute post yangu

    WANAJF,
    HUU UZI HAUJAANZISHWA NA TUNTEMEKE,NI MTU AMEFANYA MCHEZO MCHAFU WA KUCHEZEA NA KUINGILIA ACCOUNT YANGU NA KUWEKA HUU PUUZI HAPA.
    MODS NAOMBA SANA TENA SANA,MNIREKEBISHIE HILI TATIZO MAPEMA KABISA.TUNTEMEKE HAHUSIKI HA HII KITU ILIYOWEKWA HAOPA NA IKUMBUKWE HII POST ILIWEKWA MWEZI WA 8 MWAKA 2012 KAMA INAVYOONESHA.

    WANA JF,WATU WANAJITAHIDI SANA KUMSAKAMA TUNTEMEKE KUANZISHA MAMBO KAMA HAYA.ILI HALI SI KWELI KABISA.HUYO TUNTEMEKE NI SHABIKI WA ZITTO HAPA ANAONEKA AKIMSKAMA ZITTO KABWE INAKUJA KWELI???
    TUNTEMEKE ANASEMA
    NO CHOICE BUT DEMOCRACY
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    utakuwa unamsingizia Ben
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe ni msiba. Ambacho sijafahamu ni nani kafariki!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mods tafadhali msiruhusu watu kuleta vitu vya uongo hapa Jukwaani.Huyu MWIBA anajulikana ni mfuasi wa Magamba anayetaka kuleta uchonganishi CDM.Zusheni yote lakini mtendeeni haki Ben Saanane hawezi kuwa mjinga kama Mwiba anavyodhani.
     
  5. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    endelea ndugu....
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tunataka source na evidence then tuendelee na mjadala...
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni vyema watu wakaja na data zaidi kama tuhumu hizi ni za kweli lakini kama ni za uongo na chuki binafsi kwa watuhumiwa basi itakuwa is not fair at all, ila kama kweli hawa vijana wenzetu ndio wanaasisi mipango hii ya kuvuruga chama na kuhamia CHAUMA basi watakuwa wamejiroga wenyewe na kiukweli vijana hatuhitaji tena kuyumbishwa na vyama vingine vya kimamluki bali moyo wetu upo CHADEMA na tuna iman na viongozi wetu.

    FEAR NOT.
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe Molemo hata wewe tunajuwa ni hilo zao la kaskazini na ndiyo mnaosababisha ben asiaminike kwa wenzake
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Naona vijana wa Zitto mmeamua kukichafua chama...mie naomba niwaulize mbona mnaangaika ivyo??tatizo nini??
    Jengeni chama sio kila kukicha mnaangaika kukigawa,vijana lakini mnakuwa kama "wanga".
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Your right mkuu.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nakuapia hutafanikiwa kuigawa CHADEMA
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu tunahitaji data na sio kuchimekeana maneno ovyo that w counting as cheap propaganda, bkoz unayoyasema hayaendan kabisa kwa hata kama umesema molemo ni wa kaskazn sasa mbona hata Ben ni wa kaskazn? Pia si vyema kushutumiana bila vivid examples kwan itapelekea mods waondoe haraka thread yako.

    FEAR NOT.
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jitahidi kutofautisha JF na fb group ya shambani leo!
     
  14. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Msimpuuze mwiba jamani! Huyu si i TISS! Yawezekana hicho chama kimeanzishwa na TISS, lakini msiwaingize na wasokuwemo!
     
  15. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Sorry, i meant msiba, mwiba!
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu huyu Mwiba anachokijua ni kuleta thread za kukashifu CDM kila siku.Huyu Mwiba akileta thread za kusifu basi ni kwa ajili ya CCM au CUF.Na mara nyingine anapenda kuleta uchochezi wa kidini.Huyu Mwiba ni wa kuogopa kama Ukoma.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wanaanzisha chama wao halafu wanasingizia watu wengine.Shame.
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    chadema kweli mna kazi hapo jamani mtasema hakuna ukabila why atetewe mmoja tu kwa hiyo saanane hakushiriki kuanzisha au vipi kweli chadema ni chama cha watu fulani kwa lengo fulani hameni vijana chama cha ukabila hiki
     
  19. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    huyu msiba ni ZITO mwenyewe kwani post zake zote zinamhusu zito
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tutasikia mengi kuelekea uchaguzi mkuu.
     
Loading...