Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masalia kuchomwa kesho, wakazi watakiwa kuondoa hofu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 10, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ESHI la Wananchi wa Tanzania (JWTZ), linatarajia kuchoma masalia na baruti ya mabomu yaliyobaki katika kambi ya Jeshi Gongo la Mboto.
    Taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari jana na Kurugenzi ya Habari na Uhusiano, Makao Makuu ya JWTZ iliyopo Upanga jijini Dar es Salaam ilisema, masalia hayo yatachomwa kwasiku mbili ambapo ni kesho na keshokutwa.

    Na yataanza kuchomwa kuanzia saa 3. asubuhi hadi saa 6 mchana, katika kambi hiyo ya Gongo la Mboto.

    Hivyo wananchi wametakiwa kutokuwa na hofu, kwani hakutakuwa na madhara ya aina yoyote katika zoezi hilo na kutakiwa waendelee na shughuli zao za ujenzi wa taifa kama kawaida.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ooops hatimae.......!!
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hadi watu wafe ndiyo waone kuwa kuna umuhimu wa kuyateketeza hayo mabomu yao yaliyo-expire. Wabongo bana
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Bado waziri wa ulinzi ni yuleyule, I mean hajajiuzulu?
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    :A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry:????????????????????
     
  6. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajajihuzulu ila Amejivua Gamba..
     
Loading...