Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaki na Sinza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Apr 9, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Sinza kwa wajanja bwana, lakini Masaki wako njema, lakini vijana wa Sinza na vinoti vyao vya kuunga unga wanawapiga mkwara watoto wa mapdj wa Masaki hadi wanaogopa. Hii imekaaje?
     
  2. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku zote mwenye fedha hapendi violence , sababu ana mengi ya ku loose kama akiendekeza violence, hao wenye pesa za kuunga unga ndio wenye tatizo , huku Ushuanikwenye upepo unapo vuma kwa wajanja wa ukweli , hatuna violence ni amani na usalama ndio mana hatufungi milango usiku , hakuna wezi wala vibaka .Jiulize unapo lala usiku unafunga komeo ngapi, huku sisi tuna ving'ora vya Ultimate Security just incase kuna vibaka, ambao hatujawahi waona .
     
Loading...