Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masai na kesi ya simu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pwembweleo, Mar 21, 2012.

  1. P

    Pwembweleo Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku moja huko maeneo ya hifadhi ya Ngorongoro wamasai waliiba simu ya mmoja wa wahifadhi wakaondoka nayo. Mhusika alipokuwa anaitafuta simu akawa anabip bila kupokelewa. Siku iliyofuata akawakamata wamasi wawili wakiwa na simu hiyo na kuwapeleka mahakani. Hakimu alipouliza ni kweli mlitenda kosa hilo moja akajibu kuwa ni kweli ameiba simu na kuongeza kuwa mwenyewe ndiyo afungwe kwa sababu hii kitu ilisumbua mimi usiku sikupata usingizi hata kidogo. Ikabidi masai aende jela baada ya kukiri kosa mwenyewe
     
  2. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfalme **** wa nchi ya kichaa wamjua weye?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haichekeshi hata kidogo
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaahahahaaa
     
Loading...