Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Masaburi'

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzanika, May 27, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    katoto kamoja baba yake Mbunge aliwahi kuckia kauli mtaani kuwa baadhi ya Wabunge wanaongea utumbo kule mjengoni. Akamuuliza dada ake ambaye ni mschana wa kazi hapo kwao!:Eti dada kuongea utumbo ndo nini nimeckia akina baba wanaongea utumbo!
    Dada:nawee kwa maswali,utumbo ni jambo lisilo na faida!
    Siku nyengine akasikia kuhusu masaburi,akamuuliza tena dada yake!siku hyo dada alikua buzy.
    Dada:anh!na wewe achana na maneno ya mtaani,masaburi ni kinyume cha utumbo(alidanganya)!
    Siku moja walienda sokoni,katika pitapita wakatokea kwnye vibanda vya wauza utumbo!
    Muuza utumbo:dada karibu utumbo fresh bei poa!
    Katoto:(kakadakia faster) we kaka Utumbo hauna faida thi bora uuthe mathaburi!
    Dada:yesu wangu!
     
Loading...