Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaburi ni kitu gani?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Moseley, Sep 4, 2011.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiki kiswahili kimenishinda.. Kuna mahali naona watu wana comment, "kufikiri kwa kutumia masaburi".. Masaburi ni nini hasa??..

    Shukrani
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    masaburi ni makalio ndugu yangu,,, msamiati huu mupya umekuja baada ya mwanasiasa mmoja kama sikosei ni meya wa kinondoni or something, sina uhakika sana, alikua anawaambia wenzake acheni kufikiria kwa kutumia makalio,,, sasa wabongo si unajua hatuchelewi,, fasta tu, makalio yakabandikwa jina masaburi
     
  3. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    huyo ni meya wa jiji la dar mkuu
     
  4. P

    Pepo Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masaburi ni ******!
     
  5. P

    Pepo Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mabulungutu mawili ya nyuma ya mwili wako baada ya mgongo
     
  6. M

    Maengo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kwa juu au kwa chini?
     
Loading...