Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaburi na machinga complex

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 17, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bwana Masaburi aka mzee wa makalio ametoa wito kuwa wale wanaomiliki vizimba pale machinga complex na hawavitumii WAPOKONYWE,masaburi anaendelea na ziara zake za dharura,ameshapita DDC na keo ametinga MACHINGA COMPLEX,sijui UDA atapita lini???
     
Loading...