Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MASABURI meya wa jiji la Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CLEMENCY, Dec 15, 2010.

  1. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Didas Masabauri amechaguliwa kuwa meya wa jiji la Dar-es-salaam
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    alishandana na vile?
     
  3. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We mzima kweli??????????????? nakuona kama unakimbizwa!!!! Uchaguzi ni keshokutwa huyo aatakuwa ameteuliwa na Chama Cha Mafisadi, bado hajawa thibitisha la sivyo tutolee uchizi wako hapa
     
  4. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Wewe kweli choka mbaya! Yaani kupitishwa tu na CCM ndo umeona ameshakuwa MEYA? Kama hujui taratibu za uchaguzi wa ma-meya ni vizuri ukatulia kwanza kuliko kukimbilia kupost vitu visivyokuwa na kichwa wala miguu!!
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi zile milioni 300 alizomuhonga Makamba hazikupotea bure!! Huo ni ushindi kwa Mafisadi na kilio kwa wapenda haki!!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    kile cheti cha SAKATRI MUHIMBILI ulikirudisha ???
     
Loading...