Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaburi: Maneno yangu yako kama yalivyo, siombi radhi! (wabunge kufikiria kwa kutumia makalio)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BASIASI, Aug 18, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Katika hali isiyo fikiriwa kwa mh dk d masaburi amesisitiza usemi wake wa wabunge wanafikiri kwa kutumia makalio yao unabaki hivyo hivyo hatoomba yoyote msamaha na yuko radhi kutoa ushahidi na kama wamekasirika waende mahakamani
    mh masaburi anasema yuko kwa ajili ya kulinda wananchi na mali zao na kama kuna wanaomuonea wivu wajue sasa ameanza hiyo machinga ani trlla wasubiri picha zaiid alisisitiza mh masaburi

    kazi ipo wazee wa magamba
     
  2. kibonga

    kibonga Senior Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wabunge wa magamba haya kazi kwenu namagamba yenu. kataeni kutumia ...........kufikiri. legelegeeeeeeee....mpka ....lio
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    nani wafiriki ataanza kwenda mahakamani dhubutu waone
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Inawezekana jamaa ana nia njema na wananchi, hivyo hapendi mali za uma zifisadiwe,
    Ila suala la kua ana uthibitisho kua wako wanaotumia makalio kufikiri kidogo lina utata.
    Maana ubongo ndio unaofikiri, na uko kichwani, sasa sayansi ya kwamba ubongo umehamia makalioni kidogo ina walakini
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    swala ni nani ataanza ila

    mkuu usipinge hawa wa magamba akuna wasichoweza wanaweza hata hilo ,
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Wajua ukiuangalia ubongo kwa mbaali unafanana na utumbo,
    Sasa inawezekana wengine kwenye vichwa vyao kuna utumbo badala ya ubongo, % kubwa ya magamba wapo kundi hili.
    Na tunajua kinachokaa ndani ya utumbo ni nini,
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    naona unazidi kuwamaliza yaani makalio sawa na tumbo??
     
  8. McEM

    McEM Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inavyo onekana ni dhahiri fikra zao zipo kwenye makalio. Kwani wanaropoka misemo ambayo hata haileti maana kwao. KUJIVUA GAMBA. Ninavyo fahamu mimi,nyoka akijivua gamba anabaki kuwa nyoka. Je wao wanapo jivua gamba wana kuwa kina nani !"
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mav!
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;
     
  10. k

    kakolo Senior Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah hizo hoja za hapo juu!!! Acha tu.
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Ndo maana yake!!
    Sasa imagine fikra za mtu wa namna hiyo zikoje?
    Naunga mkono wabunge wapimwe akili, ila tuanze na wa magamba kwa ajili ya kuwa-isolate hawa wenye utumbo vichwani badala ya ubongo
     
  12. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yani ndio kwanza wanakua (nyoka)wapyaaaaaa na kamwe hawajamaanisha wanaacha kua nyoka, maana yake kugongwa palepale ila sasa kwa style mpya hii(nyoka mzee) mshaishtukia
     
  13. j

    jobswygant01 Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inavyo onekana ni dhahiri fikra zao zipo kwenye makalio.

    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2015
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Laana inamuandama
     
  15. l

    linguistics JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2015
    Joined: Jun 22, 2014
    Messages: 2,424
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    Wanafikiri kwa makalio. Hizo fikra wanazisema kwa kutumia nn? Maana mdomo ndo upo kichwan kwenye utumbo. Dah sipati picha...
     
Loading...