Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaburi kavunje na hii;bodi ya atcl imekwisha muda tangu april.bado wanagaiana doller 500 vikaoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mh masaburi nahisi speed yako tunaitaji kukuingiza kwenye mashirika ya umma maana
    nahisi unaitaji kuongezewa mamlaka kadhaa kuweka sawa baadhi ya wahusika
    pamoja na kuteua act ceo mwenye uwezo ambae inshallah mungu akisaidia anaweza chaguliwa
    kama ceo rasmi badala ya acting lakini naomba niwakaumbushe mh waziri hiyo bodi ya atcl
    imekwisha muda wake tangu april..je vikao wanavyokaa kugaiana doller 500 kwa kikao
    wakati kampuni aipo wanapata hela wapi????
    Majibu yako mh waziri yatasaidia kuendeleza kupunguza idadi yakina jairo kwenye mashirika ya umma
    naomba kuwe na heshima kama muda umeisha sidhani wamekosekana watu wenye akili zao kuendelea
    kutumikia kampuni na kama awako kwa ajili ya umma je vikao wanavyokaa wanapata wapi hela???
    Ama mh waziir na wewe unapata mgao wa kikao
     
Loading...