Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaburi aombewa Kibali na FA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Dec 21, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CHAMA cha Mpira wa Miguu Uingereza (FA) kimetuma maombi Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) kumuombea Hati ya Uhamisho wa Kimataifa (ITC) mchezaji Douglas Didas Masaburi ili ajiunge na klabu ya nchini humo. Masaburi mwenye umri wa miaka 21 anaombewa ITC ili ajiunge na klabu ya Coventry Spartans akiwa mchezaji wa ridhaa. Coventry Spartans iko katika Ligi Daraja la Pili ya Midland. Mchezaji huyo anaombewa ITC kutoka katika klabu ya New Rule Power. TFF inafanyia kazi maombi hayo na hati hiyo itatolewa mara baada ya taratibu husika kukamilika.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    kila la kheri masaburi
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii ni habari ya kisiasa? au ya kimichezo? na inafaida gani hapa? tuzingatie maelezo ya Jamii Forum tuwe waaminifu wa hii forum yetu sababu sisi ndio tunayoitangaza na kuifanya kwa ya manufaa...
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono, Ila nadhani mwenzetu alidhani ni Masaburi wa UDA etc!!!


    Any way kwa kuwa hatuwezi kuifuta ni habari njema, na ki nchi inatuunganisha kisiasa pia hasa ukizingatia michezo kwa Tanzania imejaa siasa zaidi (maana nilisafiri kwenye ndege na mchezo mmoja wa kigeni (jina kapuni akanidokeza hivyo pia) Lakini nina swali kwamba awali niliwahi kusikia kwamba mpaka mchezji ukubalike Uingereza ni lazima nchi yako iwe kwenye viwango vya Ubora katika FIFA
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli nilidhani ni yule wa "wana bayankata" UDA,lakini kumbe ni mtoto wake bwana................!
     
Loading...