Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

masabuli atapika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NEWIKA, Aug 5, 2011.

  1. N

    NEWIKA Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mstahiki meya wa jiji la dsm dr masabuli aibua kashfa nzito kuhusu masuala ya mikataba ya kifisadi,,anasema anataka kuona nani wa kuwajibishwa kati yake na wengine,kazungumzia mikataba ya machinga complex,ddc kariakoo na keko na mengine,source clouds radio
     
Loading...