Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

masaada wakuu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by charle, May 26, 2012.

  1. c

    charle Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninasimu yangu aina ya iphone 4 alikuwa akitumia dada yangu alipokuwa anasoma huko nje ya nchi lakini baada ya kufika hapa Tanazania akiweka line inakataa inasema no simcard nifanyeje jamani ili niweze ku unlock jamani
     
  2. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cmu za nje huwa zinatumia line za cdma technology,hapa kwetu ni gsm,global service for mobile communication,jaribu kuangalia kama ina settings ya kuswitch from cdma to gsm.thats all i could think of.
     
  3. c

    chilubi JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    inaandika NO simcard au No service? kama No simcard itakuwa na tatizo katika kusoma line au itakuwa kama alivokwambia jamaa apo juu, huenda ikawa sio CDMA
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    cdma lize zipo zantel kama no sim card kanunue
     
  5. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni pm nikupe details za kutatua ishu hiyo..
     
Loading...