Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaada juu ya kukonekti watu zaidi ya wawili katika maongezi.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Graph Theory, Jul 8, 2012.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wadau nahitaji msaada wenu katika hili, nawezaje kuunga namba yangu katika maongezi ya mtu mwingine. Hii ni kwa mfano, mtu apigiwe simu, ila mimi pia nipokee ila nisiwe na uwezo wa kuingilia mazungumzo kati yao lakini nisikie mazungumzo yote. Nitashukuru sana.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Rupert murdoch yule tajiri wa magazeti ya the sun, independent etc pamoaja na utajiri wake wote yupo kizimbani kwa sababu hiyo hiyo-kuingilia mazungumzo ya waatu-hacking . kosa la jinai hilo mwanangu. Ogopa.
     
  3. N

    Ntilla Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nenda hackers forum, huko utawakuta wajuzi wa mambo hayo..watakufundisha zaidi ya hayo..!
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unataka kuingilia maongezi ya watu ili iweje?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wivu mwingine huu ni wa kipuuzi sana, achana kumfuatilia Mwanamke, kama ni mpenzi/mke wako muache ajichunge mwenyewe, haya ni magonjwa ya moyo unayatafuta.
     
  6. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35


    Km una wasiwasi naye si uachane naye kuliko kukaa na pressure kiasi cha kuumiza roho yako. Hiyo inawezekana lakini ni kosa la jinai na ukikamatwa ni jela. Kuwa mpole na wazo unalolitoa ni sawa na watu wanaoenda kwenye madirisha ya watu usiku na kusikiliza unachoongea. Kama na hivyo huwa unafanya basi ujue si tabia nzuri ila kama haufanyi na haupendi kumbuka unachotaka kufanya kinafanana na hicho. Think big!
     
  7. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwel vilazwa wengi mnakosa cha kufikiria kabisa.achana na upuuzi huo Mkuu.
     
  8. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Unataka nini? UsaidIwe

    Unamuke mpezi kicheche
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha kutumia masabuli wewe!!! unataka kuingilia maongezi ya watu????
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  11. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ina maana ww usiongee chochote ktk Conference hy?
     
  12. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    tumia landline ya TTCL Kama zamani moja chumbani nyingine sitting room akipokea chumbani we unanyanyua taratibu sitting kwisha kazi
    Duh kazi ipo
     
  13. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kama umuamini shem mtafute yule Mbunge wa Korogwe akufanyie Teknik kama yule jamaa wa Kenya.NingaR akiingia anga zako itakuwa mia mia coz kutega sm ni kutafta mpesha ya bure
     
Loading...