Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaa Zaidi ya 36 Bila Internet. (tiGO)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Puppy, Aug 27, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Habari za asubuhi wanajamvi.


    Tokea juzi usiku (jumamosi) saa tano internet connection ya tigo ilipotea kabisa mpaka sasa hivi navyopost (jumatatu 7.35am) bila ya taarifa yoyote ile.


    Hili tatizo sio kwangu tu bali kwa watu wengi maeneo ya arusha. Hawapokei simu za wateja.

    Fanyeni jitiada ninyi tiGO either mrudishe connection au muwaeleze wateja whats up.
    Isije ikawa munatumiwa.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tiGO again!...
     
Loading...