Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaa 48 kabla ya SENSA, mhamasishe jirani yako na JF memba mwenzio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulukolokwitanga, Aug 24, 2012.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Baada ya kusubiri kwa miaka kumi hatimaye imebakia masaa 48 tu kuhesabiwa ili serikali ipate takwimu inazohitaji. Nikiwa kama raia mwema wa Tanzania nimejiandaa vya kutosha kuhesabiwa na ninao wajibu wa kuwahamasisha watanzania wenzangu wahesabiwe. Ewe mwana JF mwenzangu, ewe Mtanzania mwenzangu huu ni wakati muafaka kuhesabiwa. Its a once in ten years opportunity. Kwangu nimeandaa soda na keki kwa ajili ya karani na kiongozi wa mtaa kujiburudisha huku wananiuliza maswali mkuu wa kaya.
    SENSA KWA MAENDELEO YA TAIFA...
     
  2. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sihesabiwi mpaka nipewe pweza mie
     
  3. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Watanikuta BAR nikitafakari SHERIA kandamizi za mafao kwa Wastaafu!
     
  4. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sishiriki na sitaki upumbavu wa sensa.
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hesabiwa wewe na familia yako hapa haesabiwi mtu waje kitaa waone
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwangu nimewataarishia mapokezi mazuri
     
  7. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu watakuta bango mlangoni (mimi muislam sihesabiwi)chezea waislam wewe!
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    amabo mko tayari kuhesabiwa hamasishaneni, tuliogoma nasi tuna hamasishana tuendelee na msimamo wetu.
    All the best kwa pande zote.
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Kama wewe ni mvuvi hoja yako ina mantiki maana wawindaji wa kabila la Hadzabe watapatiwa chakula bure na watapatia nyama za porini. Sensa kwa maendeleo ya taifa
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    mkuu wewe ni PR wa NBS?hakuna kuhesabiwa mtu hapa mpaka kipengele muhimu ktk culture yani DINI kiwepo
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Kutokutii mamlaka ni dhambi kwa mujibu wa Sheikh mkuu wa mkoa wa Dar. Tii mamlaka inayotawala. Muislam safi Alhaji Jakaya Mrisho Kikwete Khalfan atakuwa wa kwanza kuhesabiwa.
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,480
    Trophy Points: 280
    dah hebu tusubiri tuone maana mkuu wa kaya alisema asie hesabiwa anafungwa sijui hayo magereza yatatosha
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna kijana kaniuliza swali la kusikitisha sana.
    Je sensa iliyopita imesaidia vipi ustawi wa jamii yetu?
     
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    2002 tuliesabiwa lakini sijui kama serikali ilitumia takwimu kupanga maana matatizo bado pale pale.Tukimaliza sensa basi serikali ijikite kuamasisha swala rushwa kupita kila kaya na baada ya hapo turudi kwenye mapambano dhidi ya ufisadi kaya moja baada ya nyingine.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Tii mamlaka, tii sheria za nchi kujenga Tanzania moja yenye amani. Kama hata ukitoa hela kwenye ATM unazihesabu kuona kama ziko kamili, kwa nini serikali isihesabu watu wake kujua idadi yao??
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Mwambie ndio imesababisha serikali kujenga shule za kata baada ya takwimu kuonesha kuwa idadi kubwa ya vijana walio shule za msingi watakaohitaji kuanza sekondari. Pia ujenzi wa zahanati katika kata au vijiji hutegemea idadi ya watu, Isije tokea eneo mlilogomea sensa mkaonekana idadi yenu haitoshelezi kupatiwa dispensari au kituo cha afya halafu muanze kusingizia mfumo islamu au mfumo kristo
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Hata chama chako unacho support kitahitaji kujua idadi ya watu ili kijua maeneo gani ya kutoa kipaumbele wakati wa kampeni
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nawapikia pust la maana
     
  19. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sensa ni muhimu, lakini si kwa tanzania!!!!!!!!!!!!!!!! mimi sihesabiwi.
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Sensa kwa maendeleo ya nchi,mi niko njiani narudi kutoka mkoani ili nihesabiwe kijijini kwangu Likurufusi bila kukosa ,sensa kwangu ni tukio muhimu kama vile kupiga kura,mii naandaa kabisa supu ya kuku wa kienyeji na togwa kwa ajili ya karani wa sensa atakaye kuja nihesabu kwenye kaya yangu
     
Loading...