Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaa 36 kabla ya maamuzi magumu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jul 2, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mwaka huu tutayaona tusiyowahi kuyaona Tanzania.tusubiri tamko rasmi.
    msinitukane jamani nimewaletea tetesi tu hebu na wewe endelea kutafuta ukweli.
    najua mwajua nini kinatawala vyombo vyetu vya habari.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu tupo Pamoja wala situkani
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ok, subira yavuta heri
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hakuna kitu cha maana itaamua serikali hii..ni sanaa tu hakuna la maana
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kikwete kamuumbua mnafiki
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hayo maamuzi magumu yatafanywa na serikali legelege au na madaktari???
     
  7. a

    afwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Tena ukizingatia kuwa wengine waliambiwa hawaruhusiwi kusema chochote juu ya hilo
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    binafsi sijaukuelewa kabisa..
     
  9. D

    Dr Gustav Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala hwtufiki huko ,mbonaq tumewaachia madr wageni waje waongee nawagonjwa wenu kisukuma -kiswahili-kiingereza-then diagnosis,manurse nawahurumia mtafika kweli?
     
  10. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,358
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kajiumbua mwenyewe, na watu mazuzu kama nyie !! Naona umekuja kwa kazi maalum mabandiko alfu alfu tangu kujiunga June

    Mwambie awaambie wananchi madai mengine ni nini, na pia aeleze ni vifaa gani wamenunua kuboresha hospitali, na pia aongelee vile feki ambapo Nyoni, mshirika wake alitumia mabilioni kulazimisha vinunuliwe na vikafa within 3 months..!

    Ona walivyovilaza..... Bungeni mama Ambiliki na yule wa kulia lia si walisema suala hilo liachwe kwanza sababu lipo mahakamani ? Sasa Dhaifu mbona kaliongelea ? Nyie na akili za masaburi mmeshikwa pabaya sasa na labda mjiangushe tena kutafuta huruma otherwise this time ni OUT !! Sijui mtakimbilia wapi maana huko mlikouza twiga na kufanya dili za meli sasa kumenuka na masifa ya kutembeza bakuli sasa mtajaziwa mchanga tuu.

    Rais wa tano dhaifu, na legelege ! Muda wa kwenda kupima akili ktk hospitali za nje umepita..
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kikwete Raisi mnafiki kuliko Raisi yeyote wa nchi hii amejiuumbua wale waliosema ni mtoto hawezi kutawala walisema kweli
     
  12. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka nilifikiri peke yangu
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180


    aisee mnaishi nchi gani wakuu?
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona na nyie mshasema liwalo na liwe
     
  15. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    serikali ilshafanya jana!
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ukitukana utaona cha moto mzee kitokololo...............hata utukaneje huwezi kumfikia lusinde. Vipi mwana Safari yetu ya Gombe Park lini?
     
  17. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    taaruma ya udaktari itaheshimika iwapo tu madaktari hawatarudi nyuma, haaatakuwa na woga wala kuyumbishwa ukwelli utabaki kuwa ukweli tu “ mko wachache madaktari wetu” na ndio maana ssrikkali haiongelei suala la kuajiri wapya sababu hadi leo nafasi za ajira zipo kwa ma dr ila wadaktar hakuna. ikileta wairani ilete na wakalimani 1000. na familia zao . wakati mwingine pengine mgenni akisema ct-scan mbovu na vitendea kazi, hakuna anaweza akasikilizwa kuliko wazawa. gomeni gomeni gomeni.!! njooni dodoma tunaweza kununuliwa ct- scan na MRI machine, njooni na manyara jamani
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Gombe park sikanyagi mkuu si unajua nilikuwa kifungoni
     
  19. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili suala liko mahakamani mi sisemi kitu
     
  20. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mimi naona kila mtu aelewi afanye nini,Dactari aelewi afanye nini kwani ameshakwenda mbali sana na kurudi nyuma ni ngumu na hata wakikubali sina uakika kama watatibu watu kwa mashinikizo kutoka serekalini,kwa wabunge,sijui bodi ya wadhanini,Raisi n.k hivyo hivyo wagonjwa nao wako njia pada ,hivi jiulize mtu anaugonjwa wa muda mrefu na kwenda huko private hawezi anategemea hospitali ya serekali ambayo ina wataalam (japo hakuna vifaa).Serekali nayo haitaki kujiona kuwa inaongozwa kwa shinikizo .Mahakama nayo imeng'ang'ania sehemu yao .Sasa inafika mahali mgomo na majadiliano yanakosa mwelekeo .Jamani tuombe Mungu iki kitu kiishe salama
     
Loading...