Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marytina is dead......REACTIONS TO PRE-DEATH from MMU

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Marytina, Jan 24, 2012.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @arusha,baba mngoni,mama mchagga.

    Ipo siku ntakufa ila kwa sasa nataka kujua JF itareact kivipi pindi mkiconfirm am dead.( reactions to PRE-DEATH)

    Please note:nipo hai, buheri wa afya, sina panics za love as nilimchagua sub-standard,mwana kwaya, mlutheran, rafiki wa karibu wa mchungaji wetu,nakatiza chochoro kwa chochoro hapa AR bila bughudha.
     

    Attached Files:

  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ukifa poa tu....maisha yataendelea kama kawaida!!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nionee hata chembe ya huruma bifu ya nini wakati ntakuwa RIP
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wanawake watalia,
    wanaume tutazika, AND LIFE GOEZ ON!
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sina panics za love as nilimchagua sub-standard,mwana kwaya, mlutheran, rafiki wa karibu wa mchungaji
    unaona umepaaata wachungaji wenyewe feki sembuse rafiki wa mchungaji?
     
  6. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    If you can't convince them, confuse them.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ndio maana ukipotea huwa nakumiss sana
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    DEAR!!!
    ukitaka usiumizwe kwenye mapenzi go for sub-standard i.e wewe shule ya kuungaunga unamchukua lecturer handsome tena kwao kuna hela za urithi unategemea nini???
    mtaachika mpaka mkomee
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona hamnipi RIP zangu au tanikandia ntakapokufa
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipe RIP mkorea
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha siku mwili wako utakapokufa? Manake ubongo tayari
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa huyo wako sub standard zipo wapi hapo? kuimba kwaya sauti ya kwanza au kuwa rafiki ya mchungaji? kwani kuna mwanaume adui wa mchungaji au padre?
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ulaaniwe
     
  14. m

    mob JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    i will remember you ......do you remember me......
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du! Nimechoka bila kufanya kazi
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usichukue wa daraja la kwanza sub category A,CHUKUA WA DARAJA LA KWANZA SUB CATEGORY B
     
  17. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka huu lazima ufe,una mbeep israel? Shauri yako.
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    Wana JF Arusha leo tutakuwa na kikao kwaajili ya kumsindikiza ndugu yetu na Dada yetu mpendwa Marytina aliyefariki ghafla jana usiku.Kikao kitaanza saa 12 jioni Soweto Garden kila mwaJF Arusha afike na mchango usiopungua 20,000/= au zaidi.Kamati ya maandalizi inatarajia kutengeneza Tshirt zenye ujumbe mahsusi,kila mwanaJF atapewa nafasi ya kupendekeza nini kiandikwe katika tshirt.

    WanaJF waishio mbali na mji wa Arusha michango yao waitume kwa mwenyekiti na mweka hazina wa kamati ya maandalizi Mheshimiwa Ngongo namba ya simu 0755 000001.

    RIP Marytina tulikupenda sana lakini Mungu alikupenda zaidi.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Marytina dear mzima wewe?
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...mbombo ngafu..!

    anyways...already seen
     
Loading...