Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marylin Mashiba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jafar, Jun 25, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi naomba kuuliza huyu Marilyn Mashiba ni nani mpaka JK ahudhurie send-off yake?

    Source: Michuzi blog
     
  2. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda ni mmoja wapo katika system yake
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hata mimi nilikuwa najiuliza maswali kama wewe maana hata Mama Tunu Pinda ndani...Wadadisi wa mambo labda watatupa jibu.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Extended families za kiafrika hizi jamani...Utakuta ni mtoto wa mdogo wa binamu!..huh!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Lazima atakuwa waziri maana mkubwa kala nae rhumba....mbona Pinda hayupo mkewe yupo?.....JK kaniacha hoi sana leo
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Labda anafanya kazi Ikulu!
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Dah.....This is too low jama.....Kwani JK na mama Tunu Pinda hawana haki ya kuhudhuria sherehe(harusi,sendoff n.k) za ndugu na jamaa zao?????........Cha ajabu kipi hapa jama mpaka maswali yawe meeeeeeeeeeengi......JK ni binadamu kama wengine,ana haki ya kuhdhuria sherehe yoyote ya ndugu,jamaa na marafiki jamani.

    Ni mtazamo tu.............
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huenda ni binti ya Dr ERNEST MASHIMBA CHIEF GOVERNMENT CHEMIST! Nimelinganisha majina tu!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Tatizo ameripotiwa kuhudhuria kama rais na sio JAKAYA......
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Mimi naamini ni curiosity ya kawaida tu! Hata mimi nilipoisoma hiyo habari (kwa Michu), akili yangu ilikuwa inajiuliza huyu ni nani hata President ahudhurie harusi yake? Ni kweli jibu linaweza kuwa jepesi tu (ndugu, famly friend or just anybody!) lakini naamini any logical mind ikisoma hiyo habari lazima itadai reason!
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwani Rais naye si ana ndugu,jamaa na marafiki bana.......Kwa hiyo hata kama ndugu,jamaa ama rafiki ana shughuli(sherehe) Rais hapaswi kuhudhuria pale bali ni JK ndo anapaswa kuhudhuria siyo?.......Binafsi sioni tatizo lolote kwa Rais kuhudhuria sendoff ya binti Marylin Mashiba....Rais ni binadamu bana......ana haki ya kuhudhuria sherehe,misiba n.k......Sidhani kwamba ni kosa mazee
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni Marylin Mashiba..............si Mashimba
     
  13. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    oma swali kwanza ulielewe, mwuulizaji aliuliza hakusema ana tatizo na uhudhuriaji wa raisi
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    OK labda M ilisahaulika na mwandishi :)
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nimesoma na kulielewa babu/bibi.....So imefikia kipindi rais lazima tujue kila mtu ambaye rais atahudhuria shughuli yake....lol
     
  16. senator

    senator JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kweli mtu ukiisoma kwa Michu unabaki na maswali kibao na ukienda kwenye comment hakuna details za huyu binti ila sio jambo lakushangaza kwa rais kuhudhuria sema watu wanataka kupata connections zake na huyo binti..kuna jibu mmoja nimelipenda huenda ni mfanyakazi wa IKULU so yupo kwenye party ya staff mwenzake!!
     
  17. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio, ulikuwa hujui? tumemwajiri, tunamlipa mshahara tukitaka kujua anafanya nini ni haki yake. Besides, can't help it if the the mind wonders... You are being defensive where no defense is needed
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    safi sana :A S-rose:
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nakuwa defensive kivipi babu.........ukweli ni kwamba hii thread haina mashiko.....Ukweli ni huo(japo unauma)...........
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapana.....Ni binti ya Mashiba......Msaidizi wa karibu wa Rais Jakaya Mrisho Kikwete
     
Loading...