Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mary Nagu hebu jifunze toka kwa Balozi Mwanaidi Maajar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Feb 22, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sikiliza hii interview

    WUWM: Lake Effect - Tuesday February 21, 2012


    Lakini namwonea huruma Mwanaidi anajitahidi wee lakini hajui kama on the ground akina BRELA, NAGU na NYALANDU wanafanya kila jitihada kuwakwamisha

    Inawezekana vipi ku register kampuni Tanzania ikachukua mwezi mzima?
     
Loading...