Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mary Nagu atangazwa mshindi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mungi, Nov 3, 2010.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jamani siyo kweli kuwa Dr. Mary Nagu kaangushwa.
    Nagu ameshinda tena kwa kura nyingi, ila Rosemary Kamili wa CHADEMA amekataa kusaini fomu za matokeo.

    Matokeo:
    Nagu CCM: 38,000 +
    Kamili CHADEMA: 21,000 +

    Hata hivyo halmashauri itaongozwa na CHADEMA, kutokana na kati ya kata 25 za jimbo la Hanang, 13 zimechukuliwa na upinzani.
     
  2. N

    Nampula JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhhh.....................hatari
     
Loading...