Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marufuku uvutaji wa sigara hadharani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 4, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    India imetangaza ni marufuku kuvuta sigara hadharani kuanzia jumatatu ,,mavyuoni shuleni baa na katika ukumbi za disco..mwakyusa tutaweza sie ,,je inasaidia
    kwenu wana jf health centre
     
Loading...