Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marufuku kuwakarimu wakaguzi hesabu - CAG

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 28, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Marufuku kuwakarimu wakaguzi hesabu - CAG



    na Deogratius Temba




    MDHIBITI na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG), Ludovick Utouh, amewataka wananchi kutowakarimu kwa namna yoyote wakaguzi wa hesabu za serikali wanapofika katika maeneo yao hasa ya vijijini kukagua hesabu.

    Akizungumza katika kipindi cha ‘Tuambie’ kinachorushwa na Televisheni ya TBC1, Utouh alisema wananchi hawaruhusiwi kuwakarimu malazi, chakula wala kitu kingine chochote wakaguzi kwani ofisi yake inawagharamia mahitaji yote muhimu kwa kiasi cha kuwatosha.

    “Ninatangaza tena na wananchi wote wanisikilize, hawa wakaguzi hawana ruhusu ya kupokea kitu chochote kutoka kwa wale wanaowakagua au wananchi, ninawapa mahitaji yao yote ya msingi na hawatakiwi kupewa fedha na mtu mwingine,” alisema Utouh.

    Alisema atafuatilia kwa siri na akibaini kama kuna wakaguzi wanaofanya hivyo atawashughulikia kwani ni kinyume cha sheria za maadili ya ukaguzi.

    Akizungumzia suala la kukithiri kwa uchafu katika miji mingi nchini, alisema kuna wasiwasi kuwa baadhi ya zabuni za kufanya usafi au kukusanya taka chafu mjini hazizingatii vigezo stahiki.

    Alisema zabuni hizo ni tatizo, kwani vikundi vingi au makandarasi wanaopewa hawana uwezo wa kufanya kazi hizo.
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah sasa kumbe walikuwa wanakirimiwa hii kali inawezekana wakawa wanacheza hapa na pale sio
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    huyu baba nae

    wapi ameona mchungaji anarudisha sadaka kanisani??
     
Loading...