Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marufuku kutaja chama ndani ya Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by oba, Jun 29, 2011.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ingetungwa sheria inayozuia kutajwa chama fulani bungeni au ilani ya chama fulani ningeifurahia sana, Kwa nini?
    Hakuna maslahi ya taifa siku hizi bali maslahi ya chama, mbunge yuko radhi kutetea ujinga na upumbavu bungeni ilmradi unatetea chama au kulinda ilani na maslahi ya chama hicho. Mbunge yuko tayari kuwakaanga wananchi wake na kuwaacha wafe njaa au kuwa omba omba ilmradi chama chake kisalimike; ni nin hii kama siyo usaliti kwa taifa? hivi chama kimekuwa bora kuliko taifa letu?
    Napendekeza; baada ya uchaguzi wabunge wote wawe wabunge wa taifa, ilani ya chama ibaki inanadiwa na serikali tu na siyo wabunge, kuwe na utofauti kati ya bunge na serikali; kama serikali ikijigamba na kudai iko kutimiza ilani ya chama fulani na wabunge nao wakaitetea hiyo hiyo ilani taifa litatetewa na nani?
    Nawasilisha
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maumivu yakizidi muone daktari...
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unapopiga kura unachagua mtu au chama?
     
Loading...