Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marufuku kupeperusha bendera za chama Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shembago, Mar 27, 2012.

  1. S

    Shembago JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro imetoa barua na kuzigawa katika vyama vya Siasa target yao ikiwa Chadema eti ni marufuku kwa bendera za vyama kupepea ndani ya Manispaa,sababu eti maeneo ni ya serikali na kuna wananchi hawana chama! Kama mtakumbuka nilieleza kasi ya Chadema katika kufungua matawi ndani ya Manispaa ilinashika kasi kubwa na hilo limewashtua magamba haswa haswa lilie la kata ya kichangani,ambapo Viongozi wa magamba walipita uck na kushusha bendera zote za chama cha chadema na wakati mwingine wanatoa hela kwa vijana wachovu ili kutekeleza hayo!

    Leo tamko hilo limejibiwa na katibu wa chadema Wilaya na Ishallah this week nitatoa huma JF barua ya Manispaa na majibu ya chadema kwenda manispaa.

    Hivi namna hii kweli tutafika? naomba magamba wasome alama za nyakati kwa uchaguzi wa juzi tu pale senegal.

    Nawakilisha,
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Too late for them.
    They can't ban it any more.
     
  3. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati ule wa vijiwe vya wakereketwa kutandaza bendera za CCM kila kona manispaa ilikuwa na wakazi wa CCM tu, ila sasa CDM wanavyoongeza kasi basi ndiyo kuna mchanganyiko wa wakazi wenye itikadi mbalimbali na wasio na itikadi. Inapoelekea tutaambiwa tusivae magwanda sasa.
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja ya manispaa ya morogoro, unaweza kuweka bendera sehemu nyingi kama masokoni madukani na ofisi binafsi sio ofisi za serikali.
     
  5. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mwambungu bado DC hapo?kama yes sitashangaa huwa simwamini yule kwa maamuzi yenye ueledi,thats nonsense kuhangaika na bendera
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hawa Magamba wananichekesha, wananikumbusha ya kule Tunduma ambapo DC usiku wa manane akiwa na pajama alikwenda KUIBA bendera za CDM eneo la sokoni, lengo ikiwa kumdanganya VP kwamba Tunduma hakuna CDM wakati MB wa Mbozi Mashariki ni wa CDM.

    Dawa ya ujinga huu ni 2015 kuikabidhi manispaa ya Morogoro kwa CDM.
     
  7. S

    Shembago JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jackson Michael wao wanamaana mpaka nyumbani kwako ni eneo la serikali,maana mpaka huko sokoni wamekataza,Hawa jamaa ni waajabu sana ofisi zote za magamba yalikuwa maeneo ya wazi wakabadili matumizi kwa maguvu,viwanja vya michezo jamhuri Stadium ikiwemo wananchi wote walichangia leo kiwamja ni cha magamba,hayo hawayaoni wanaona bendera za chadema!
     
  8. r

    rwazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yesu alipo zaliwa erode akauwa watoto wa kiume wote akidhani atamuua yesu kumbe hakuweza.sasa na hawa magamba wanadhani watamuua chadema kumbe hawataweza kufanya hivyo
     
  9. commited

    commited JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hivi ndugu umeelewa kilicho andikwa au?
     
  10. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaelewa maana ya manispaa?
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyo JM ni gamba
     
  12. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    siku hizi ni RC kanda ya kusini huko not sure mkoa gani
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata alicho post sidhani kama anakielewa!JM itakua ni gamba sugu maana magamba ndio uwa wana tabia ya kukurupuka na kusupport chochote bila hata kuelewa,ili mradi tu kimesemwa na kiongoz wa c.c.m au wa serikali!ila kwa ili C.c.m wanachekesha,yaani wameishiwa mbinu kabisa,na tatizo hawaamini kama watu wa Moro wangegeuka ghafla hv na kusombwa na upepo wa chadema,ndio maana wamechanganyikiwa na wanakurupuka,Moro ilikua ngome ya c.c.m lakini sasa imegeuka,na hiyo amri yao haitatekelezeka,maana ina kinzana na uhuru wa kila raia ktk kujiamulia awe ni mwanachama wa chama gani cha siasa,mwenyewe nyumbani kwangu nina bendera ya cdm japo ni ndogo,na sitaitoa,nasubiri hao watu wa manispaa waje kuniingilia,naishi kolla hill
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CCM watoe upumbavu wao, na kesho ntafata bendera ya CDM kongwa nije niifunge nyumbani basi ili tuone kama na nyumbani watasema sio wote wana CDM, CCM acheni upuuzi kama mnabisha kesho njoo mazimbu FK home mtaikuta bendera juu.
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,474
    Trophy Points: 280
    hivi moro mbunge wao nani vile.?
     
  16. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ungeelewa mada kwanza ndipo ukurupuke kujibu. Imekatazwa kuweka bendera ndani ya manispaa ya morogoro na si ofisi za manispaa. Kwa lugha nyepesi kwa vilaza manispaa ni ndani ya mipaka yote ya manispaa from Kingolwila to mzumbe e.t.c. No parties flags (Du udikteta unaanza polepole!!!!!)
     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Just for CURIOSITY hivi zilizopigwa marufuku ni bendera za vyama tu? Au hata bendera za Simba na Yanga. Kama sababu ni kwamba kuna wananchi hawana chama, pia kuna wananchi ambao sio wapenzi/mashabiki wa Simba wala Yanga?!
     
  18. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa mtindo huu basi na wapige marufuku kuuza kitimoto ndani ya manispaa maana kuna watu hawatumii hiyo kitu. Pia wasisahau kupiga marufuku bar maana watu wengine hawatumii kilevi. The list goes on and on and on.....
     
  19. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inategemea wilaya gani ya Morogoro,kama mjini ni Abood
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kama moro imeshangukia mikononi mwa CDM wamekwisha!!!!!!
     
Loading...