Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marufuku kukusanyika Mnazi Mmoja, Kidongo Chekundu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by nngu007, May 16, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Imeandikwa na Oscar Job; Tarehe: 16th May 2011

    HALMASHAURI ya Manispaa Ilala, mkoani Dar es Salaam imepiga marufuku matumizi ya viwanja vya Mnazi Mmoja na vingine vya wazi kwa ajili ya mikusanyiko mbalimbali.

    Halmashauri ya Manispaa Ilala leo imetoa taarifa na kubainisha kuwa, viwanja hivyo havipaswi kutumika kwa ajili mikutano, makongamano, maandamano, mihadhara ya kidini na siasa.

    Viwanja vingine ambavyo havipaswi kutumika kwa ajili hiyo ni Kidongo Chekundu na viwanja vyote vya shule za msingi na sekondari.

    Taarifa hiyo ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilala, Gabriel Fuime, imesema viwanja vinavyoruhusiwa kisheria kwa shughuli kama hizo ni vya Jangwani.

    Hata hivyo, Manispaa imeweka pia masharti katika kutumia viwanja hivyo vya Jangwani, ikieleza kuwa, anayependa kuvitumia anatakiwa awasilishe maombi siku saba au zaidi kabla ya tarehe ya kuvitumia.

    Fuime alisema hatua hiyo juu ya viwanja vya Jangwani, inalenga kupunguza mwingiliano wa matumizi.

    “Mara nyingi pamoja na mwingiliano wa siku za mikutano yao, waombaji wa matumizi ya viwanja hivi pia wamekuwa wakitoa kwa kushitukiza, jambo linalotufanya tushindwe kuwasiliana na mamlaka zingine zinazohusika, zikiwemo za kiusalama,” amesema.

    Amesema, kama taarifa hizo zitatolewa mapema, zitawasaidia kujipanga vyema katika masuala mbalimbali ikiwa ni pamoja na kutoa taarifa kwa vyombo vya usalama kwa ajili ya ulinzi.
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Naona wameshaanza kuweweseka.
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kuna maandamano ya cdm nini?
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbona hawasemi viwanja hivyo ni kwa matumizi gani sasa.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Right now the public have an insatiable curiosity to know everything, except what is worth knowing so whatever happens they will give up!!!
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Can't you think beyond your CDM? Please spare us of this monotony!
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa! Ahaaaaa! Kikwete maji ya shingooooo! Kwa taarifa yako mkuu wakaya na TISS, cdm hata wakiweka mkutano kule kisarawe au kule samvulachole watu watajaa balaa!!
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Viwanja vya Jangwani nionavyo si vya Manispaa ya Ilala tu ila vya Jiji zima kama si taifa. Kwa maana hiyo kwa maelezo ya Mkurugenzi ni sawa na kusema kwamba Manispaa haina viwanja kwa shughuli za kijamii. Hata kama (jangwani) ni vya manispaa bado haingii akilini kwa manispaa nzima kwa idadi ya watu wake kuwa na kiwanja kimoja tu! Kadiri mahali panapokuwa na watu wengi tegemea shughuli nyingi na hivyo uwezekano wa kuingiliana ukawa mkubwa jambo ambalo linaweza kuleta migogoro isiyo na lazima.

    Au tusishangae kwamba hili limewekwa strategically kuhakikisha kundi fulani litakapohitaji kutumia viwanja husika siasa ziingizwe kwamba tayari kundi lingine walishaomba! Hilo linawezekana sana Tz; ni maandalizi maalumu hayo.

    Chonde chonde Manispaa tumieni busara, tuepusheni na migogoro isiyo na lazima siku za usoni; tengeni maeneo ya wazi ya kutosha kwa ajili ya shughuli za kijamii katika maeneo mbalimbali - Buguruni, Kipawa, Kinyerzi, Ukonga, Gongo la Mboto, Chanika, Tabata, n.k. Manispaa zingine pia wafanye hivyo hivyo. Upumbavu kidogo tu waweza kuwa bomu - hukawii kusikia dini fulani wamepewa Jangwani sisi tumenyimwa, chama fulani wamepewa sisi tumenyimwa, mganga fulani, mhubiri fulani, mhadhiri fulani, ..., n.k.

    Mwenye masikio na asikie.
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wameogopa wamejua muda wowote tunaweka kambi maeneo ya ya kidongo chekundu na mnazi mmoja kuishinikiza serikali kujiuzulu,
     
  10. A

    Ame JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    FEAR = 'False Evidence Appearing Real', which is always the cause of defeat kwani at this point people cease to be wise and through their panic they happen to create confusion which instead of solving the problem make it complex! CHADEMA vema; sanaaaaaaaaaaaaa! Peoples; poweeeeeeeeeer!
     
  11. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiyo RED ni uhuni wa serikali kujaribu kuvunja haki za binadamu kwa kuondoa maeneo ya mikusanyiko, mbona wako fasta na mambo kama haya kwenye mafisadi wanakuwa wadogo
    nadhani hapo wanaanda jinsi ya kuua watu maana lazima kutakuwa na pata shika,
    hizo siku saba JAGWANI za nini?
    POLISI uombe kibali kwa ajili ya maandamano na mikusanyiko halali baada ya hapo hakuna viwanja mpaka uwapige barua ya siku saba. na majibu yanachukua muda gani?
    na ni nani nayetoa kibali maana hapo ndipo hadithi za hayupo kasafiri zitakapo tokomeza democrasia na haki za binadamu

     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu, nisamehe bure, sikujua kuwa Cdm inakuchanganya sana kama jamaa wa magamba.
     
Loading...