Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marufuku kukojoa hapa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Sep 15, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja alikuwa ameshikwa na tumbo la kuhara, basi kwa bahati nzuri aliona uchochoro hivyo aliamua kwenda kujistahi, kufika pale akakuta kibao kimeandikwa 'marufuku kukojoa hapa'. Jamaa akaamua kushusha mzigo eneo lile kwani ingekuwa ngumu kwenda mbali baada ya mzigo kuwa ushawasha indiketa.
    Basi vile anamalizia tu, mlinzi akatokea na maongezi yao yakawa kama ifuatavyo

    Mlinzi: Zoa mzigo wako kwa mikono kisha lipa faini elfu 50.

    Jamaa: Unajua kusoma?

    Mlinzi: Ndiyo

    Jamaa: Hebu soma hicho kibao hapo

    Mlinzi: Marufuku kukojoa hapa

    Jamaa: Umenikuta mimi nimefanyaje hapa?

    Mlinzi: Umeachia haja kubwa

    Jamaa: Sasa

    Mlinzi: (Kimya)

    Jamaa taratibu akasepa zake
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wangeandika marufuku kujisaidia!
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeona eeh
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hajakutana na mlinzi kichaa, anakugonga malungu ya kutosha halafu ndo anakwambia zoa uondoke na mzigo wako
     
Loading...