Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marufuku kufanya mke kama gym!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 10, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Enyi wana wa adamu
    wapi vitabu vya dini vimeandika mke ni hekalu la kufanyia gym
    wyawezekana kutokana na laana ama ukoo wenu kuwapiga wake zao
    nasema laana inaruhusiwa kuvunjwa mkome nasmea mkome wake
    zenu wamezaliwa na mama kama wenu kwa nini hukuanza kumoiga mama yako uanze kupiga mkeo nasema hili life mnaaribu watoto wenu wanajifunza nini.....
    Kama ni mapepo na unahisi umerithi nenda sehemu za ibada ukatolewe hayo mapepo
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pdidy, vipi umepandisha roho wa kukemea maovu? naona umepandisha hadi sauti. Haya . . Amen!!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mmh ndugu haya yanazidi mapepo
    yaani sikuhizi kila ndoa ngumi ngumi mieleka awaendi sijui kwanini??kazi kudunda watoto wa mwanamke mwenzao
     
Loading...