Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

marudio ya sherehe za uhuru itv sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 10, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Wenyewe naona wanaonyesha vizuri kuliko tbc1. wanazo kamera nyingi. sijui kwanini waliwanyima kuonyesha live. Mia
     
  2. n

    nndondo JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    lakini hiki ndio kichekesho yaan hizi TV hazina ubunifu kuanzia jana hakuna tunachoangalia zaidi ya kurudishwa kwenye vifaru na wanajeshi sasa kuna sababu gani tena kuturudishia vipindi hivyo hivyo leo? Hizi TV hazina wabunifu, na cha kufurahisha ni pale tu tunapoona kwamba shughuli yenyewe ikiwemo hiyo ya kitaifa haina kitu kabisa yaani hakuna ubunifu ni yale yale yale yaani zaidi ya hao wazee 17 walioshuhudia uhuru TV zote zimeendelea kuwahoji watoto waliozaliwa jana habari za uhuru yaani hata hujui hao waongoza hivyo vyombo hawaangalii wenzao wanachofanya?

    Rosemary
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    itv hawana jipya? Au wamepewa fungu?
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hizi picha za leo ni tofauti na za jana. hii inaonyesha kila kitu bila upendeleo wala matusi. Mia
     
Loading...