Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marudio ya mdahalo wa slaa itv wasitishwaaa -mengi akutana na jk

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyauba, Oct 28, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kuna taarifa za uhakika kuwa UWT kwa kushirikiana na ikulu walimbana Mengi kutokuruhusu marudio ya mdahalo wa DR SLAA katika kituo chake cha ITV hapo juzi kama ilivyokuwa imetangazwaa awali.

    Ni kweli Bwana Mengi alikutana na Mgombea Uraisi wa CCM Ndugu Kikwete na maafisa waandamizi wa UWT na Ikulu na kuonywaa kutokuendeleaa kumpa nafasi ya kujitangaza zaidii Dr Slaa katika vituo vyake. Wewe ni mwanachama mwenzetu lakini unatugeuka...kwa ni nn? Aliuliza Ndugu Kikwete wakati wa kikao hicho.

    Jamani hivi Mengi mpinga MAFISADI maekubalianaa nao????
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Yaani ilikuwa JOTO mara ghafla imekuwa BARIDI
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Waliniudhi sana kutokuonyesha Marudio ya Mdahalo huo kwani kun watu ambao ulikuwa umewapita nikawa nimewajulisha na wao wakaona kabisa matangazo kwamba mdahoro huo utarudiwa saa nne na dakika 45 usiku huo gafla mieleka daah mengi kuwa na msimo tukujue wewe ni mwenzetu au Fisadi....
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sielewi ni mchezo gani unaendelea hapa kazi kweli kweli leo hivi kesho vile
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    je agape tv inakuwaje nayo
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kama alitishwa namna hii, asikaidi, maana watamshughulikia mzee wetu!
    Tuliokosa na tuangalie kwenye you-tube!
    Simlaumu Mengi nchi hii wababe sana!
     
  7. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Agape wameshindwa kuwaingia kwani wale wanaongozwa na Roho ya Mungu
     
  8. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wakristu, Biblia takatifu inasema ni si vyema kwa mwanadamu kumuogopa yule anayeweza kuua mwili tu,Na hivyo basi ni heri kumuogopa yule anayeweza kuua nafsi na mwili (Mungu).Ni vizuri mtu asimamie kile anachokiamini no matter what.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Mengi naye ndio wale wale, haeleweki na sababu ni kuwa siyo msafi
     
  10. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Labda siyo msafi, Kama ni msafi, aliogopa nini?
     
  11. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Warudie wasirudiekuonyesha mdahalo kwenye itv haibatilishi kitu, ccm ndiyo wanafungasha virago taratibu, Mungu atafanya hila za sisim zitawarudi.
     
  12. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hhahaha, huyo mzee naye yuko kwa maslahi ya biashara zake zaidi, unafiki wa kupambana na mafisadi si kwa faida ya watanzania but anatafuta sapoti wak wananchi ili wamuunge mkono ktk ushindani wa biashara zake na hao wahindi but kwa mtazamo wangu tofauti yao ni rangi tu.
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kupata haki ya kidemokrasia katika nchi hizi za kiafrika ni lazima ukaze msuli kweli kweli, mapambano bado yataendelea, haki lazima ishinde hata kama mtu akitumia hila za aina gani.
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee Mengi anajulikana, mi sishangai!!!!

    Hata ile geresha ya kupambana na usfisadi ni kwa vile tu walim-side line kwenye dili za kuiba! All in all na yeye ni mwizi tu!!!:A S angry:
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM wanazidi kujiaibisha tu hapa. Wale watetezi wa kikwete sijui watasema nini kuhusu hili
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    wanakumbuka shuka wakati kumekucha............kweli ccm ya sasa imekosa visionary leaders waliopo ni wapiga debe na waganga njaa tu km akina makamba na kinana.........yaani saaizi ndiyo wanaona wakifanya hivyo watakuwa wamefanikiwa?........AIBU Yako kikwete uliyewakosea adabu watz
     
  17. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Kazi ipo!!! Thanks GOD walishtuka baada ya tukio... that is imeshakula kwao....tayari ujumbe umeshafika
     
  18. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mbona hawamuulizi yule mzee Sabodo ambaye kila akijisikia anakata vjsent kwa Chadema hadharani ili kujenga Demokrasia na hakuna anayemuuliza kitu???
     
Loading...