Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marudio ya mdahalo wa Dr. Slaa jana yaliishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurtu, Oct 26, 2010.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jana tulipata taarifa humu kwamba mdahalo wa Dr. Slaa ungerudiwa jana kuanzia saa 4:45 usiku. Ilikuwaje?
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aaaah ule mdahalo ulikuwa na nondo za kufa mtu hivyo isingekuwa rahisi watu kuuruhusu. kaka download kwenye youtube mzee mwanakijiji aliweka video clips fupi fupi.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,262
    Trophy Points: 280
    Mengi na IPP yake hawajatulia.
     
Loading...