Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marudio ya kongamano la katiba now on ITV

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Ibra Mo, Jan 23, 2011.

  1. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa wale ambao hawakuona kongamano la katiba au wangependa kutazama tena watune ITV sasa ivi.
     
  2. S

    Skype JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwaniaba ya wote nakushukuru sana
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    asante sana
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkubwa asante sana na watch sasa
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ahgggh, tanescooo! I hate ccm na nikakati mbuzi. Get lost!
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Gud bro
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole bana! Mie zamu yangu ya kunyimwa umeme na hawa vibaraka wa RA ilikuwa jana sasa naagngalia. Ulimwengu anaongea vitu vya msingi sana na ndadhani CCM wana msikiliza na anawaponda sana police kwa kuingilia maandamano. Anasema polisi ni watumishi wa wananchi na lazima katiba mpya iseme hivyo.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ulimwengu anaua bendi anasema mnateua wakuu wa wilaya wachumba zetu!
     
  9. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anamaliza mkwere live
     
Loading...