Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

marudio ya kipindi - mkapa na bano la uwekezaji - kigooda cha mwl

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Listener, Apr 18, 2012.

  1. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kesho alhamisi saa tatu kamili usiku tbc mkapa ataonyeshwa akihangaila kuwajibu watz faida za sera yake ya uwekezaji
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Du sijui hawa jamaa hawatatukatia umeme maana toka jana saa mbilimbili hivi huwa wanaukata nijiandae kuomba Visa ili kama wataukata niwe nina visa yangu ya kutoka thanx Comrade kwa taariafa
     
Loading...