Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

marudio ya bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwadui, Feb 12, 2011.

  1. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hellow wana JF kwa wale wanaokosa muda wa kufuatilia Bunge mchana kutokana mna mchakato wa kimaendeleo, Bunge linarudiwa tena usiku saa nne na nusu na STAR TV, Kila siku litakalofanyika..
     
Loading...