Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marudio ya Bongo Star search ITV

Discussion in 'Celebrities Forum' started by dubu, Oct 30, 2011.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sasa hivi wanaonyesha marudio ya bongo starsearch itv.over
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Katika vitu vyote kilichonichefua, ni Msechu kuvaa ushuzi, otherwise shoo ilikuwa bomba.
     
  3. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    seriously uimbaji uko chini sana
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiukweli shoo ilikuwa poa vijana waliimba km mshindi alistahili kbs,bela km kawa aliboa na wale watu wake sijui kawapata wapi?msechu naye kashalewa misifa mda wote wa perfomance yake kaonyesha chupi!
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    madam ritha hakupependa yule dada aliyeingia na jibaba kumsaidia kuimba.mwenyewe kajitahidi kukata maono lakini mwisho wa siku anambulia aibu.
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Peter Msechu aliharibu sana kwa upande wangu!!!
     
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Msechu ndio anasababisha muziki uonekane uhuni..utavaaje vile huku wadogo zako and wazazi wanaangalia..stupid!!
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu dogo Msechu hana adabu kbs watabaki kulalamika tu wanaibiwa kazi zao while wenyewe hata adabu hawana pumbafu kabisa!!!!!!
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Msechu..xcul mate huko tabora miaka kadhaa nyuma..handle umaarufu wit great care comrade.
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Vipi mkuu umesoma Tabora boys au Mirambo?
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    anawatukanisha watu wa mikoani!awaangalie watoto wa donta wanavyobehave hata wakipata umaarufu!
     
  12. M

    Maengo JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza BSS ilishanikera tangu walipomchakachua Mzungu!
    Pili, hiyo show ilinikera kutokana na vitu kadhaa, kwa mfano kitendoa cha MJ kuwazomea wageni a.k.a mashabiki, msechu kuvaa kata K yaan alikuwa anafanya kazi ya kuvuta ile pedo yake tu! Na hili la yule bella kombo kuimba wimbo wa bob junior yaan hapo nilipata tafsiri kibao ukizingatia bob j alikuwapo ktk show hiyo!
     
  13. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Afadhali wenzangu kumbe hata nyie mliona. Nilipomuona tu niliacha kumalizia the kuwatch hadi mwisho wa shoo. Peter MSECHU alinichefua kikwelii. Au ndio kujifanya ameshatoka sasa ana fanana na 50 Cent wa USA? MSECHU kwa staili hiyo mwanangu unapoteza washabiki na umaarufu wako utakufa sasa hivi. kama uliona Kuvaa Sagging PEDO ndio kutoka hakika unajidanganya. Watu wenye heshima zetu tuliondoka kwenye Tv baada ya wewe kutaka kuangusha PEDO yako na wimbo wako wa RELAX ambao hata watu walikuwa hawaRespond kwa kuwachefua na kuwaonyesha Boxaa la VIP!
     
  14. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    MSECHUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU na VIP boxaaaaaaaaaaaaaaa hadharani[​IMG]
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    msechu aliharibu kuacha boxa yote nje