Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Martin Shigela Live Channel Ten

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kapotolo, Mar 29, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Live Now.

    Anaeweza aangalie, sijui ataongea nini, natoa taarifa. Nawahi kibaruani.
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hana jipya jinga tuu,anasema wao wanafuata kanuni na wanajipanga kwa ajili ya uchaguzi wa 2012 ndani ya chama chao na 2015 wa taifa ,sijui kama uongozi wa UVCC kama utafika mwakani
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimeipenda hiyo comment yako ya mwisho!! UVCCM wanatafuta umaarufu kwa njia mbovu.
     
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Wao ni tume ya Uchaguzi!

    Mbona wanajipanga kwa kumwaga matusi na dharau kwa wazee wao hao ndio kujipanga kwa aina gani huko?
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Shigela ni kijana mpumbavu. Kwani ni mtanzania gani asiyejua hilo?
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Fisadi mkubwa huyo shigella, mavi yake!!
     
Loading...