Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Martha Mwaipaja nakupenda sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by yutong, Jun 26, 2011.

  1. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dada martha mwaipaja, jamani nakupenda sana dada, napenda maungo yako, kiuno chako, kifua chako kwa kweli Mungu ameumba jamani atakayeniweza kumpata ntamuzawadia Digital Camera nzuri sana.

    Nisaidieni wana JF.
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda kanisani anakosali, uwe member wa kudumu, kisha jaribu bahati. Si kazi ya siku moja. Kama hilo huwezi, nenda tena kanisani ukapungwe mapepo ya ngono yakutoke.
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    anasali wapi kaka? sio mapepo ya ngono haya naomba ufute kauli yako inamaana watu wote waliooa na kuolewa wanamapepo ya ngono? kama hivyo basi mapadri na maaskofu katoliki ndo hawana mapepo ya ngono

     
  4. d

    dropingcoco Senior Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo Martha ni nani?
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaombe kujiunga na kwaya kanisani kwao
     
  6. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Who is she?
     
  7. l

    ladywho Senior Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha! Washauri wengne bhana! Ni noumer.
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wengine bwana.....Umejuaje ana kiuno kizuri? mkuu wewe unatamani sio kupenda...Umetamani anavyoonekana maungo yake, kifua chake, makalio yake na sio ndani....
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni mpendwa. Kazi unayo; huyo mtarajiwa wake mpaka Mungu amuoteshe. Sasa kama wewe ni wa mataifa, forget it kwani Mungu atamuotesha mpendwa mwenzie. Na wadada wazuri walivyo wachache kwenye makanisa ya wapendwa, kila mtu utakuta anatuma maombi!!!

    Ila kipaji anacho na mimi nimemkubali. Nyimbo zimeenda shule.
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kupendana nio imekua mwendo wa wanaJf, nami nitampenda wangu sikitambo!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    weka picha tumuone ..
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Kupenda ni upofu.
     
  14. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kanisa la Ufufuo na Uzima-Glory of Christ Tanzania Church (GCTC) Kawe.............Haya sasa, ila mimi simo!
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama una nia njema basi nakuombea umpate!kama nia njema ushindwe na ulegee!!
     
  16. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mimi nimekaa nae mtaa mmoja pale buguruni kwa mnyamani kipindi bado kabisa ajatoka na shemeji yangu amezaa na dada yake marehemu mtoto anaitwa gerald geofrey ndendya.
     
  17. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Hivyo Vigezo ulivyotumia!!! Mh! sijaelewa Fresh,

    Anyway Dully Sykes Alishaimba Nilipokuwa Siimbi Hamkunipa Hi Na Sasa naimba mnanipa hi!
    Hi Baby Hi Napata Tabasamu pale mnaponipa hi!

    Nikuulize Ulimpenda alipokuwa Haimbi?
     
  18. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaleta utoto humu sasa.
     
Loading...