Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Martha Mlata naye...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msanii, Jul 29, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Aliwasiliana nami kwa sms alfajiri ya leo akiniambia kuwa ameshinda nafasi ya viti maalumu Singida....
    Nimejaribu kumtafuta anipe details lakini simu yake unreachable. Kama tuna mdau yeyote singida atupe yaliyojiri huko.
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Samahani mkuu kama nitakukwaza, huyu mama kama kweli amechaguliwa tena basi mjue CCM ndio mwisho wake umekaribia !! Ni mtu asiyekuwa na maadili ya kiuongozi na alitia sana aibu alipokuwa huku uingereza eti kwa masomo!! Hafai hata chembe ya senti moja kuwa mbunge
     
  3. K

    Keil JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pitia blog ya Michuzi nimeona ameweka picha za Martha Mlata na Diana Chilolo kwamba ndio walioshinda viti maalum kwa mkoa wa Singida.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Yanatuhusu nini mambo ya ccm? arudi asirudi hana msaada kwetu!
     
  5. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Una maana gani alitia aibu??

    Kama sio majungu tu kama kawaida....hawa Dada zetu zijui waliwakosea nini..!!!
     
  6. X

    Xavery Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye blog ya Michuzi aliyeshinda ni Ritah Mlaki, viti maalum CCM Dar hivyo taarifa za Matha kutoka Singida bado ni muhimu zipatikane hapa. Wadau wa Singida tusaidieni.
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kutia aibu kwa kiswahili maana yake mtu mzima kufanya vitendo visivyostahili kwa umri wake mbele ya kadamnasi!! Kama ni dadiyo usitake tumwage mchele penye kuku wengi kwani hata huo ubunge atauona mchungu!Kwa kifupi ni ******* doa!!
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pia taarifa ya Martha Mlata na Diana Chilolo kushinda ilikuwepo. Aliyeongoza kura za maoni ni Diana Chilolo na wa pili ni Martha Mlata. Unge-scroll down baada ya news/picha za Rita Mlaki, ungekutana na hizo za hao wa Singida.
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heshima kitu cha bure...nilijua tu hoja yako itakuwa ni hiyo. Huna jipya, kwa sababu ni mwanamke ndio unaona hapo ndio penye kumletea majungu. Wewe ulikuwa wapi kudhibitisha kuwa ana tabia hiyo...wewe pia tukuweke kundi gani...la wambeya? Au kwa sababu wewe ni mwanaume unajioa untouchable. Pathetic...
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    In our culture mwanaume anaitwa kiwembe,mkali wa totoz..
    Mwanamke anaitwa changudoa,jamvi la wageni
    kwa kitendo hiko hiko.......
     
  11. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani ni bora ingekuwa culture Mkuu, ni upuuzi tu tuliojingea wenyewe.

    Sijui, ilikuwaje tukafika hapa!!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sio upuuzi ni universal culture....
    Huko ulaya kuna nchi kama zetu tu kwa mambo hayo.
    Mfano uk na princess diana unakumbuka????
    Nchi kama ufaransa wamepiga marufuku kwa masuala ya ngonoya watu kuandikwa
    kwenye vyombo vya habari,hilo limesaidia.....

    But hata marekani ukifuatilia tabloids utakuta haya mambo...
    Conndoleeza rice aliwahi kutajwa kuwa na five boyfriends......
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kwa utamaduni wa kwenu mwanamke anaweza kuwa na wanaume wengi wakati mmoja bila aibu lakini kwa makabila mengi ya kiafrika mwanamke kama huyo lazima ataitwa MALAYA !! Ingawa kwa wanaume inaonekana kama sio ISSUE....!! Sasa ingawa alikuwa ulaya kama kiongozi alibidi kulinda utamaduni wa huko atokako.
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    hANA Uchangudoa wowote ni majungu tu wa waswahili, unamzushia kisa labda alionekana close na mwanaume katika mazungumzo. otherwise, weka data tuzichambue hata maana hapa tuna sema WE DARE TO TALK OPENLY, sasa unaficha nini kama si MAJUNGU, ACHA HIZO, ALIKUNYIMA NINI?
     
Loading...