Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marsquakes?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Given Edward, Jul 7, 2011.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau mimi kuna kitu kinanisumbua. Hivi kama 'earthquake' ikitokea kwenye sayari ya mars, wataiita 'marsquake'? Halafu vilevile, what happens when an 'irresistible force' hits an 'immovable object'?

    Nawasilisha.
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wabongo tunaita tetemeko la ardhi hata kama huko mars kuna ardhi basi tutaita tu tetemeko la ardhi bwana lugha yetu sanifu hiyo ya wengine inautata saaana hata kwa majuma ya masiku. Hebu fikiria hiii siku tunaita jumamosi wao wanaita sartunday hiyo imekaaje. Alafu ile siku siye tunaita jumapili wao wanaita sun-day haya bwana wacha nijiandaye kwenda kuwoship sun/nday
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    'irresistible force' hits an 'immovable object'?

    HAPA MKUU INATEGEMEA na mass ya hiyo force ni vizuri ukatoa mfano.. hii theory ni sawa na ile ya kupiga ngumi ukuta.....mambo ya equall force

    mfano bunduki kumpiga tembo na jiwe la mkono kumpiga temb0 ni force mbili tofauti ila impact itategemea na hiyo force iliyotumika
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180

    sharobalo uko wapi?umesoma nini hasa?dont mind!nataka kujua tu!
     
  5. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    loh..si uni PM jamaani au unataka watu wote wajue. hehe
     
  6. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Irresistable force je?
     
Loading...