Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

married woman needed by married man

Discussion in 'Love Connect' started by Sita Sita, Oct 29, 2012.

  1. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na mimi nimeamua kutafuta mke wa mtu ambaye mumewe hana muda naye
    purpose ni kuongea naye na kushauriana mambo kadhaa

    recently nimegundua married women are very smart and idealistic (my wife included)
    alafu wengi ni washauri wazuri sana tatizo everyone avoids kuwazoea

    am considering the ones aged between 20 - 40 only cz I also fall under the same age range
    awe serious na aheshimu mipaka particularly matumizi ya simu.

    Nipo kwenye PM

    THREAD CLOSED TILL FURTHER NOTICE
    NIMESHAPATA 'MARAFIKI'
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Kudadadadadadadadeki wallah!

    Kweli duniani tunapita!!
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Uzinzi tu hapa hakuna kingine
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huo ndo ukweli na uwazi wenyewe
    sina shida ya ngono
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Kwanini awe mke wa mtu na siyo mme wa mtu?

    Vipi kuhusu mtalaka/mjane?
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hao hapana thanx for asking.

    they are legally married,
    nilishakaa na mwanamke aliyeachana na mumewe basi stori zote anamponda mumewe, i couldnt take it.

    wajane wapo delicate sana and they have so much to take care off considering wanaplay role ya father na mother at once.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inaonyesha unapenda kujaribujaribu eee! watakuja still not exactly the way you should have expected, BTW if at all anyone will show up beware of false pretency!
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mume w mtu wa kazi gani,
    i have so many friends already tunaongelea ishu zilezike sports, women, business, toys (cars, movies, guns, eletronic equipments)
    with women you'll talk something different, shule za watoto, cookings, gardening, books, wanajua maduka yote mjini, so much different stuff na umbea utapewa hata kama hutaki kuuskia.
     
  9. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    thanx for the warning,
    sijaribu kitu, i just want something different naona watu wanakazania ngono tu.
    if only the chinesewangekua wanapenda ngono kama waafrika, wangekua washafika 20b.
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwann usiongee na mkeo ambaye ni smart na idealistic? Au mkeo hana muda nawe?
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ningekupm bt am singo....
     
  12. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    we talk a lot, she is my best friend already.
    i jus need mtu ambaye ana akili tofauti kidogo, imagine unaongea na mwanasheria/daktari/mwalimu/askari kila siku.
    kuna vitu vingine anakua hana interest navyo au hana expereince navyo. wanaume hatupo open to each other.
     
  13. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole. nipm ukishaolewa
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wake za watu hawana ghalama
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    safi sana
     
  16. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wake za watu ni washauri wazuri sana. Hata mimi sijaoa ila nina marafiki wengi ambao ni wake za watu. Wananishauri sana, na ushauri wao siku zote umekuwa positive. I like and love them
     
  17. N

    Neylu JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh..! Kazi ipo..!
     
  18. ULUMI

    ULUMI Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Avatar yako mwenyewe ni 6 x 6 halafu thread yako mke wa mtu!!!!!!:cheer2:
     
  19. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Uzinzi tu hakuna kingine!
     
  20. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,006
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwanaume niliyeoa, ninatamani pia kupata mke wa mtu mwingine, vipi unaweza kuni-PM namba ya wife wako? Maana unaonekana umemchoka though unadmit kuwa she is very smart and idealistic.

    Niko kwenye PM.
     
Loading...