Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marriage of the year 2011

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tabutupu, Jan 5, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    WOMAN PROBABLY UNDER 15 YRS.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hii mbona ni kawaida kabisa hapa kwetu Riyadh.............
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hata vijijini tu yanaendelea mpaka hii leo, usiende mbali dada!
     
  4. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna picha...!
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    masikini, mtoto huyu. kweli kamaliza shule huyu?
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Nilifungua kwa haraka haraka nikifikiri ni ndoa ya Mchungaji Masanilo:=). Ah, kumbe ni hao. Hiyo kawaida yao!!!!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Nchi za wenzetu unapigwa jela tu
     
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona hata hapa kwetu Magu ni mambo ya kawaida na ni sehemu ya ufahari
     
  9. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Beinjing 1995 mko wapi??? Haya ndo mambo ya kuyapigia kelele, maana hayo ndo yana uhusiano wa karibu sana na jinsia yenu.....kuliko mengine mnayoyapigia kelele..
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapo sana tu kaka. na juhudi zao zimeishaleta mafanikio mengi makubwa sana na zinaendelea. i am proud to be part of this God given movement
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    She looks six years
     
  12. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona mie sifanikiwi kuona hio picha? au there is a problem?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhh ile miwani ikowapi mkuu...
    picha mbona iko hapo..
    tena kubwa na rangi nyekundu kwenye background lol
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maskini... subhallah... sasa jamani ujana wake aule wapi uzee ndio akurupuka kuoa???? ampe shida mtoto wa watu.... huyo si kama kajukuu chake tuu???:whoo:
     
  15. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    wahindi bana... lakini demu anaonesha yupo kwenye 20`s .. ucipime na picha
     
  16. a

    abbygil Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sioni kitu bana
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Huyo ni mke wa nne wa mwisho.
     
  18. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    safi sana moto na baridi kitu kinajipa
     
Loading...