Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MARRIAGE IS ALMOST HERE,but kazi za nje hazitaki kuelewa!NIENDELEE AU NISIENDELE NAO?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Dec 2, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I AM TOTALLY CONFUSED MY PEOPLE!

    kila nikiwaambia ''...jamani eeh,nimeamua kuoa LEAVE ME ALONE!..''wananitishia hata kuweka pingamizi kanisani.

    wanasisitiza ''WEWE OA TU,LAKINI SISI TUNAOMBA NAFASI YETU IHESHIMIKEE!..''

    jamani nisaidieni jamani...!NIENDELEE NAO AU NISIENDELEE NAO?

    NB:kuna vitu ambavyo huwa vinanishinda LAKINI SIO KUTUNZA SIRI JAMANI!(..i think i was born for this!).na wife hana analolijua kabisa kuhusu hili

    NISAIDIENI WAKUU
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Waweke pingamizi kanisani uliwaoa au umezaa nao?! Hujataka tu mpwa kuachia mfupa wa jirani wakati ng'ombe mzima unaye ndani
     
  3. s

    sinani Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah mpwa kazi ipo....kama umeamua kufuta past na kuanza afresh basi naamini haitakuwa ngumu kwako kufanya maamuzi sahihi,piga moyo konde vitisho visikutetereshe mpwa weka msimamo songa mbele
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    AHSANTE!unamaanisha niwapige chini
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ahsante sinani!
    umemaanisha niwamwage totally!
    kwanini wamekuwa ving'ang'anizi?
     
  6. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni kina nani kwanza...nyumba ndogo umeanza mapema ndugu utapona...kma ni vimada wa zamani hapo sioni noma unless kulikuwa kuna ahadi kuwa utawaoa ama kuna watoto etc...wakileta za kuleta wachukulie restraining orders!! hilo kanisa walione paa siku ya harusi!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Geoff hao hawana lolote wanachimba mkwala usio na nguvu
    huna mkataba nao zaidi ya kubanjuana
    hata kama ulicheza faulo ukajipatia katoto na mmoja wao haina nguvu bado
    wanaweke pingamizi kama kina nani? ama uliwahi kufunga ndoa kwa DC tuambizane
    Mbona inaonyesha enzi zako ulikuwa mtambo kabla hujaamua maamuzi haya ya hekima na busara
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SHUKRANI MKUU!
    nitawamwaga...
    naona walizoea mziki wangu
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!ahsante mkuu wangu!
    wameula wa chuya hawa
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    inaonekana wewe ni mtoaji mzuri si mbahiri ??
    labda na mambo yako si haba ...
    labda unawavutia hehehehe
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh shemeji ni wewe? yani una nyumba ndogo hata kabla hujafunga ndoa.Unaoneka umekuwa kroniki wewe na huu ugonjwa. Sijui nikusaidieje? sababu tatizo sio hao wanaokung'ang'ania ila YOU ARE THE PROBLEM YOURSELF.
    Labda maombi ya kitume na kinabii yatakufaa.tukemee hili PEPO litoke.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mpwa! MPwa??? Hahaha! LOL! I know you know what you are asking! SIKUWEZI!
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umesikika shemeji!
    hawa nitawapiga chini

    lakini kwanini wanakuwa ving'ang'anizi wakati nimewaambia NINAOA(seriously,and so soon!)
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwa mpwaaaaaaaaaa! ha ha ha ha ah!KAMATA SENKSI!
    niambie basi
    KWANINI WAMEKUWA VING'ANG'ANIZI?
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hivi ina maana mpaka sasa bado unaonana nao achia mbali kuendelea nao? una yeyote uliezaa nae? kama huna nani wa kukutisha hapo, waweke kipingamizi cha namna gani hapo sasa jamani, hebu oa huko.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    UMESIKIKA love!
    nitawamwaga so soon!
    SINA MKATABA NA MTU SO FAR

    SWALI:kwanini wamekuwa ving'ang'anizi?????kwanini wanasema hata kama nikioa niendelee nao?????wakati mimi nimewaomba waniache?
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    mbona hapa mie naona kama wewe ndio king'ang'anizi?...hakuna anaeweza kukung'ang'ania kama wewe humtaki/huwataki na ukawaweka wazi kwa hilo.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona mimi nawaambia kila siku waniache huru HAWATAKI?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    angalia wasije kumjua muhusika wakkaanga sumu ..ndoa ukaisikia tu
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ZD huyu Goeff kweli sijui anahitaji maombi ya namna gani....naogopa na sijui nianzie wapi kumadvise, ngoja nitulie
     
Loading...